Eng Stella Manyanya: CHADEMA Wanahusika na mgomo wa madaktari; amfananisha Ulimboka na Hitler | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eng Stella Manyanya: CHADEMA Wanahusika na mgomo wa madaktari; amfananisha Ulimboka na Hitler

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jul 2, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mbunge Stella amesema wazi CHADEMA wanahusika na migomo ya madaktari, pia amesema Mungu amemuepusha Uulimboka kwa kupata kipigo maana ni kama Hiltler wa tanzania kwa kuendesha migomo yenye kuumiza wananchi.

    Pia amesisitiza waliompiga Ulimboka walikuwa na jezi "magwanda" kama ya CHADEMA.

    Tumshukuru huyu mama kwa kubainisha.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anafikiri kwa masaburi. Wana CCM tambueni, kuwa mwana CCM si tiketi au excuse ya kutofikiri!
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yanayoendelea Bungeni ni Uwendawazimu
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Vyeo vya kupewa vitamponza huyu mama ambaye alijinyakulia sifa kwenye kamati ya Richmond leo ameanza vibaya kwa kuishutumu CHADEMA kuwa wanahusika na MGOMO WA MADAKTARI. Mjadala umekuwa hot na ubabe unatumika kumdhibiti Mnyika asifafanue na kueleza ukweli. Nampongeza mnyika yuo're HERO
     
  5. r

    raymg JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu mama naona kutumwa na CC
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I'm so mad right
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nahisi bunge la leo limeingiliwa
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    MH. Machali alitaka kuchangia na ametolewa nje na hii inaudhi mno
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kuna collaborated plan ya CCM kutaka kushift tuhuma ziende kwa CHADEMA.............huu ni ujinga wa wazi CCM nchi inawashinda
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hovyo kabisa! Hili bunge linakoelekea ni kutwangana ngumi humo ndani.
     
  11. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pure pure madness, eti mh mnyika naona kama unawashwawashwa hivi! seriously huyu Mabumba lazma anatumia kitu hatari kabla ya kuingia bungeni!
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa style hii Tanzania hatuna Bunge
     
  13. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapa aiwezekani maamuzi ya ajabu ya m/kiti kama ya kubebabeba uongo si ishu.
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji kuwa na Bunge bias kiasi hiki?
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mtu mzima namna hii kulazimisha Mabwana ni mbaya sana. Hivi hajui kama rais ana mke na nyumba ndogo nyingi bado naye anataka kuunga tela?
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa style hii Tanzania hatuna Bunge
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Huyu mama amenisikitisha sana ...Sizani kama elimu yake imemsaidia kuondoa ujinga alionao
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyu Mabumba.....................ni useless kabisa na huyo Mwigulu ni boya kabisa..............MADNESS
     
  19. k

    keyjey Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini wapinzani na nyie mnaweka nafasi za malaya..?
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeshangaa mwenyekiti kamuacha manyanya anaongea wakati wengine wanaambiwa liko mahakamani. Ni upendeleo wa uwazi.
     
Loading...