Eng. Masauni ajitokeza kwenye vyombo vya habari toka ateuliwe kuwa Naibu Waziri wa Fedha, kweli reshuffle imekaribia

Beatrice Kamugisha

JF-Expert Member
May 18, 2019
523
1,000
Mara nyingi ukiona manaibu Waziri waliokuwa wamekaa kimya wanajitokeza na kutoa press Basi nidalili za kuamsha dude wasijeonekana wamepwaya.

Unakumbuka mjadala mkubwa unaoendelea mitandaoni baada ya kuteuliwa kwa mbunge stagomena Tax Ni juu ya mabadiliko ya baraza la Mawaziri.

Kipindi chote Mwigulu amekuwa msemaji mkuu lakini press ya leo amemwachia Masauni, katika Hali kama hii ndipo ulipozaliwa usemi wa madaraka matamu lakini yanapita.

Niwatakie amani ya moyo mnaoumizwa na mabadiliko yanayotegemewa, jitahidini huko muendako mkachape kazi mtaonekana tena
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,297
2,000
Ni zamu yao sasa Visiwani wake wa Makunduchi. Ikipita hii mtasubiri sana maana tutaoiga mara 3 ...ulinzi waoe wao ....fedha wao....mambo ndani wape washindwe wao sagari hii
 

Memento

JF-Expert Member
Jun 13, 2021
1,120
2,000
Ila dada mbona hii mada unairudiarudia sana? CCM ni haohao hakuna mpya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom