ENEO LINAUZWA 20 kwa 20 bei 6 milion haishuki.

Mcgregor

Member
May 3, 2013
79
95
lipo mbezijuu unashuka tankibovu dakika ishirini mpaka kwenye eneo, maji yapo umeme upo lipo kwenye makazi ya watu aliyesirious anitumie sms 0689315582, bei haishuki hata kidogo.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,365
2,000
lipo mbezijuu unashuka tankibovu dakika ishirini mpaka kwenye eneo, maji yapo umeme upo lipo kwenye makazi ya watu aliyesirious anitumie sms 0689315582, bei haishuki hata kidogo.

Dakika za kutembea zinategemea kama mtu unatembea haraka au polepole hivyo zinaweza kubadilika, kwanini usiweke vipimo vya kilometre ambavyo havibadiliki??
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
9,737
2,000
Hayo ni maeneo poa si unaiona Darisalama yote mkuu ,pamoja na bahari ya Hindi
 

kwamtoro

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
4,929
2,000
Mbezi juu huwezi kuta eneo la 20x20 kwa million 6 labda liwe jirani sana na bonde la mto mbezi jirani na gold star au labda vile viwanja nyuma ya kituo cha uoga kama unaenda goba ambavyo vinamgogoro miaka nenda rudi. goba sasa hivi kiwanja cha hivyo upati chini 10m labda kiwe uswekeni sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom