eneo gan lina mademu wengi hot afu kuna vyumba vya kupanga ARUSHA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eneo gan lina mademu wengi hot afu kuna vyumba vya kupanga ARUSHA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Machozi ya Simba, Oct 3, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,714
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    yeh guys kama inavyosomeka hiyo mimi ni mgen arusha na naitaji chumba ambach6 kipo maenneo karibu na watoto bomba
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    ola lalaaaaaaaaa!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    We ni wakufa na ukimwi tu, hakuna jins
     
  4. m

    mourad77 Senior Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    LOL Ha Ha Ha nimecheka saana mpaka machozi yamenitoka
     
  5. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,814
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Kwani tayari unao au unautafuta. Anyway nenda shivaz pale!
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Ngoja Preta atakusaidia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,714
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    nipo kijaz huku kwa miez miwil
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,877
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    una kipato gani na unataka kuishi nyumba ya stardand gan? Na ni class gan ya mademu unataka
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,168
    Likes Received: 4,643
    Trophy Points: 280
    Muulize mama yako alikulia wapi
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
     
  11. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda Unga Limited
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mtendee haki mama yake. kijana ndiyo amebalehe...mshauri tu kuwa ukimwi bado upo na unaendelea kudhoofisha na kuua
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    Kumbe ni watoto bomba tu?Nenda pale Mount Meru Hospital kuna vyumba vingi na pia kuna watoto wadogo bomba sana!!
     
  14. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nenda pale shivaz karibu na Golden Rose....totoz zipo za kumwaga lakini sio cheap kivileeee wanaanzia Elfu kumi...hiyo ni chap chap...dk 15, 20 elf hiyo ni saa 1, na 30 elfu hapo ni mpaka monile wewe unakamua mzigo tu na pia kwa hiyo 30 ukiongeza 10 na kuwa 40 unapata ile huduma ya mtandao bora TZ... yaani oGiT...nadhani somo umelielewa.

    Ukienda kichwa kichwa utakamuliwa pesa na mzigo watakukaanga.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,571
    Likes Received: 11,479
    Trophy Points: 280
    unataka kufa kwa ukimwi?
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    kaka tafuta chumba mitaa ya shiva halafu we unakua
    unafanya mambo jioni jioni kama kawa unaenda unabuy
    unafanya mambo
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,665
    Likes Received: 5,848
    Trophy Points: 280
    dah zis bongoland zis...

    Nenda makaburini, siku hizi, "The beautiful ones are ol dead"
     
  18. sterling

    sterling Senior Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matejoooo ama ungalimited panakufaa maana unatafuta kufa wewe
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    kwa majibu haya m nazi.
     
  20. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,305
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    nina mkosi kila nipofungua jamaa nakuta kaishamwaga mitusi...kwa kwa kwaaaa
     
Loading...