Endapo ni kweli Makonda anamnyanyasa GHALIB (GSM) kisa yeye kuwa Mdhamini wa timu ya Yanga ni USHAMBA ULIOTOPEA!

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
2,034
Points
2,000

alexelias

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
2,034 2,000
Zipo taarifa kwamba Makonda anatumia ushawishi wake katika Vyombo vya Dola kumhujumu Ghalib wa GSM kisa yeye kuidhamini Klabu ya mpira wa miguu ya Yanga ni ushamba ULIOTOPEA!
Bifu za kishamba namna hiyo hazifahi!Hakuna aliye sababisha Klabu yake pendwa ya Simba ifanye vibaya katika Mashindano ya Klabu Bingwa Afrika bali ni wao wenyewe walioamua wafanye vibaya.Asilaumiwe Yanga na akina GSM.

SIASA ZA KISHAMBA NAMNA HIYO KATIKA SOKA NDIZO HASA HUTUPELEKEA KUTOFANYA VYEMA KATIKA MASHINDANO MBALIMBALI.

TUACHE SIASA KATIKA SOKA KAMA KWELI TUNATAKA TUPIGE HATUA.
 

Mselamavi

New Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
1
Points
45

Mselamavi

New Member
Joined Jul 27, 2019
1 45
Zipo taarifa kwamba Makonda anatumia ushawishi wake katika Vyombo vya Dola kumhujumu Ghalib wa GSM kisa yeye kuidhamini Klabu ya mpira wa miguu ya Yanga ni ushamba ULIOTOPEA!
Bifu za kishamba namna hiyo hazifahi!Hakuna aliye sababisha Klabu yake pendwa ya Simba ifanye vibaya katika Mashindano ya Klabu Bingwa Afrika bali ni wao wenyewe walioamua wafanye vibaya.Asilaumiwe Yanga na akina GSM.

SIASA ZA KISHAMBA NAMNA HIYO KATIKA SOKA NDIZO HASA HUTUPELEKEA KUTOFANYA VYEMA KATIKA MASHINDANO MBALIMBALI.

TUACHE SIASA KATIKA SOKA KAMA KWELI TUNATAKA TUPIGE HATUA.
Mbona kama taarifa yako haina maelezo kanali?
 

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
2,034
Points
2,000

alexelias

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
2,034 2,000
Hizo taarifa ziko wapi, chanzo chake wapi...Huyo GSM ameshirikiana kwa muda mrefu sana Makonda hadi kujenga hospitali maalum Dar.

Vitu vingine mnamchulia tu Makonda, acheni kuishusha JF yetu.
Yule dada chizi Mange kaandika na kweli nimejaribu kuzungumza na watu waliopo ofisi ya Ghalib wanadai hata wao wanahisi tofauti hiyo.
 

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,599
Points
2,000

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,599 2,000
Zipo taarifa kwamba Makonda anatumia ushawishi wake katika Vyombo vya Dola kumhujumu Ghalib wa GSM kisa yeye kuidhamini Klabu ya mpira wa miguu ya Yanga ni ushamba ULIOTOPEA!
Bifu za kishamba namna hiyo hazifahi!Hakuna aliye sababisha Klabu yake pendwa ya Simba ifanye vibaya katika Mashindano ya Klabu Bingwa Afrika bali ni wao wenyewe walioamua wafanye vibaya.Asilaumiwe Yanga na akina GSM.

SIASA ZA KISHAMBA NAMNA HIYO KATIKA SOKA NDIZO HASA HUTUPELEKEA KUTOFANYA VYEMA KATIKA MASHINDANO MBALIMBALI.

TUACHE SIASA KATIKA SOKA KAMA KWELI TUNATAKA TUPIGE HATUA.
Wewe ni Mfitini, tena unapropaganda za kishamba sana. Huyo Makonda na HSC haiji kuwa kama unavyoropoka ili kumpaka tope DAB narudia tena, wewe ni mkosanishi tena wa kiwango cha SGR.
 

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
2,034
Points
2,000

alexelias

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
2,034 2,000
Wewe ni Mfitini, tena unapropaganda za kishamba sana. Huyo Makonda na HSC haiji kuwa kama unavyoropoka ili kumpaka tope DAB narudia tena, wewe ni mkosanishi tena wa kiwango cha SGR.
Mimi sina sababu ya kumfitini Makonda kwa lolote.Kwanza ni CCM MWENZANGU.Lakini kama lipo jambo baya akitaka kufanya lazima tumkemee!
 

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
3,754
Points
2,000

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
3,754 2,000
Sidhani Makonda anaweza kufanya hivyo, kama aliweza kuwapa eneo kwa ajili ya uwanja leo hii apate wivu kisa GSM kuwadhamini hao Senene wa kijani.

Ni kweli kabisa Mkuu, hii habari ina walakini, kuna fitina inaundwa hapa sasa sijajua inalenga kudhoofisha upande gani? Kati ya GSM, RC Mwenyewe au Yanga
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
20,764
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
20,764 2,000
Simba na Yanga ni timu za 'dola' yoyote yule atakaejipendekeza kwny hizo timu lazima aliwe kichwa.

Hawa wadhamini uchwara sijui kwanini hua hawataki kuelewa hili jambo.
 

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
3,754
Points
2,000

Magna Carta

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
3,754 2,000
Simba na Yanga ni timu za 'dola' yoyote yule atakaejipendekeza kwny hizo timu lazima aliwe kichwa.
Hawa wadhamini uchwara sijui kwanini hua hawataki kuelewa hili jambo.
Sio timu za dola sema walio mamlakani hutumia nguvu za dola kwa kutengeneza mamlaka yao kwa kuwa ni timu za wananchi, na ndizo dira ya soka la nchi, kuna gombania goli kali sana ya maslahi katika timu zile, Mapenzi ni ya wananchi ila maslahi ni ya vikundi vichache vya watu, Simba na Yanga kila mkoa wakiamua kuwa na majengo ya ghorofa 5 kila mkoa zinaweza, ila ndio hivyo vikundi vya wachache vinafaidi kila baada ya chaguzi za klabu na mikutano uchwara ya kubadili katiba za vilabu
 

Forum statistics

Threads 1,379,054
Members 525,304
Posts 33,733,404
Top