Endapo Mbowe atachaguliwa tena basi atakuwa ni kiongozi wa pili kwa kupendwa barani Afrika akitanguliwa na Robert Mugabe wa Zimbabwe

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
45,126
2,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!
 

mkiluvya

JF-Expert Member
May 23, 2019
762
1,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!

kweli hayana vyama ndio maana mbowe kainuliwa na Bavicha 10,000 wamchangie fedha za kuchukulia fomu
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,331
2,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!
Hongera sana Mwenyekiti Mbowe. Kuwekwa kapu moja na Nguli wa Afrika sio jambo dogo! Hongera sana!
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
29,523
2,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!
Huyo mgaya ni nani hadi umnukuu?
 

Statesmann

JF-Expert Member
Jul 16, 2019
2,350
2,000
Chadema wangeshinda 2005 wangebadilisha katiba Rais asiwe na kikomo cha kugombea
 

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
24,788
2,000
Kwahiyo kumbe jamaa yeye malengo yake ni kuvunja rekodi ya Mugabe ??
 

The Khoisan

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
13,101
2,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!
Hivi unatumia vigezo gani ..........??

Kama ni muda wa kuongoza mbona wapo wengi tu zaidi yake. Ndani ya nchi kuna akina Nyerere, Cheyo (Mzee wa mapesa). Nje kuna akina Moi, Mseveni, Kagame na wengine huko North na West Africa.
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
15,154
2,000
Mwanasiasa mkongwe mzee Mgaya ananihabarisha kuwa endapo Freeman Mbowe atachaguliwa tena kuiongoza Chadema basi atakuwa ni kiongozi wa pili Afrika anayependwa " sana" ndani ya chama chake.

Kiongozi anayemzidi Mbowe ni Robert Mugabe rip wa Zimbabwe lakini Mbowe kutokana na umri wake ana fursa ya kuvunja rekodi hiyo ya Mugabe na Zanu PF, amesisitiza mzee Mgaya.

Maendeleo hayana vyama!
🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
15,154
2,000
jamani fanyeni tathmini kwa usahihi mbowe si rais wa nchi ni mwenyekiti wa chama kama katiba ya chama chake kinaruhusu ,kama akiona yafaa , na kama akipewa tena ridhaa mimi ni nani niseme hatakiwi ...hivi tumejiuliza marehemu Mtikila, Professor Lipumba , na Mrema nk ni wenyeviti wa chama tangu mwaka gani....Kwa mfano bwana Yule tangu anagombea urais mwaka 1995 tayari alikuwa mwenyekiti wakati huo nina miaka 9 leo nina mtoto ana miaka 9 bado tu.... Mwacheni Mbowe ..na wote ambao hawamtaki sio wa chama chake sijui kwa nini

Kwa akili hizi

Acha CCM iendelee tu

Chama ni nchi ndogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom