End of the Road.... kila mwanaume... i need a JF Rescue team | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

End of the Road.... kila mwanaume... i need a JF Rescue team

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, May 18, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    seriously......kila
    baada ya successfully kukaa alone kwa miezi minane (kumb:my mchumba alisafiri kimasomo to belgium) then nikajisifia naweza ishi maisha yote yalobaki bila mwanaume

    My mchumba aliporudi likizo (five weeks )tukafungulia kama vile kuikomoa dunia.

    Ni mwezi mmoja tu umepita tokea aondoke kwa mara ya pili ila nina balaa yaani NIMTAMANI KILA MWANAUME......and i hv been in this matamanio for four days now.Nikitoka kazini tu nakimbilia home nakaa na mama na wadogo zangu hapo nakuwa salama.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....unaitwa nani vile Marytina!....angalia usije nibaka mimi mme wa mtu,mke wangu anaitwa madameB
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kutamani sio kufanya
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    usije ukabaka kuku..teh
    acha kuwaza ngono my dear...
    mbona mimi nina miaka mitano napotezea tu..
    big deal ni nini hata...
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    dah...pole sana....ningekuazima wangu lakini nina matumizi nae this w/end....next week je?...itakufaa....
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nilipotezea kwa miezi minane nashangaa this time ndio kwanza mwezi mmoja napagawa na kila mwanaume
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unazidi kunitamanisha
    niazime hata jumatatu asubuhi in case hutakwazika
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145



    I wish ningekuwa karibu yako kwa ushauri zaidi....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    doh wanakupagawishaje? wewe ukuwaona unawaza hapo chini tu au inakuwaje? unawavua nguo mawazoni mwako sio?
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,547
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jaribu haya makitu wanayaita vibrator, google to find out more
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,398
    Likes Received: 6,587
    Trophy Points: 280
    aisee, stori mbona yangu hiyo..sema jina tu ndio limebadilika..na mimi najisikia hivyo hivyo yaani..bora kuna mwenzangu hapa najiona siko mwenyewe mwenye tatizo kama hilo, yaani natamani kila msichana ninayemwona mbele yangu..yaani nimesoma jina lako tu tayari nimeshakutamani..sijui hii hali itakwisha lini..
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    i hate punyeto mi simshauri .... inakufanya unajifeel guilt sana
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda nimerogwa na hapa wamenipatia
    nishauri nifanyeje
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,398
    Likes Received: 6,587
    Trophy Points: 280
    nyie ndio wale wawakilishi wazuri wa shetani nyie, Mungu hakuumba vibrator aliumba sehemu za kiume zitumike kwa wakati wake na kwa njia sahihi..sasa hiyo vibrator..imekujaje humu..au na wewe ndio uimeshageuza vibrator kuwa mumeo rasmi?? acha kuingiza wenzako katika tabia za ajabu ajabu kama hizi..nyie ndio mnaotuletea kiama..shindwa na ulegee
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sitaki kumkaribia mwanaume yeyote labda kwenye watu zaidi ya wawili manake nitazidiwa
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    i thnk u need to talk with me nikupe ushauri na msaada zaidi...
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa nitakupaje ushauri na msaada?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    tatufa mjamaaa mmoja boya boya hata akuhug
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ntajiharibu bure
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ati? 5 years? Utani huo.
     
Loading...