En Vouge Used to be the sh*t... Now? Pictures

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,940
Points
1,500

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,940 1,500
..brotha,

..we na totoz tu!

..seriously,wanakumbusha jinsi our babies mamaz wanavyokuwa baada ya muda!.you know,walipokuwa kwenye chart walikuwa fly kichizi!
 

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Points
195

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 195
sawa mkuu mimim napenda kujali sana web yetu hii ninasoma kila siku kupata habari mpya za nchi yetu kila siku inavyopenda.........
 

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Points
0

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 0
Damn!! Kweli ndo maana wenye nazo wanaangaika na plastic surgery...noma! If u aint lookin gud...the entertainment business will spit ya out the door...
 

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
Yummy Mummies!!
You just reminded me about one of their last tracks together..........Feat the Ol'Dirty B!!

Whatteva - EnVogue Feat ODB

Duuh hapo hapo nimekumbuka rock mix ya Blackstreet with ODB (FIX)!!
Wakati hawa wanaishia ndio Destiny Child wanaingia.....man, they had nothing on En Vogue.

Memories!!
 

Forum statistics

Threads 1,381,305
Members 526,033
Posts 33,794,898
Top