Empakai, Arusha: Ndege ya Shirika la Coastal Aviation yaanguka. Watu 11 wafariki dunia


GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,656
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,656 280
Ndege imegonga mlima huko Empakai Ngorongoro, imeua abiria 11 akiwemo rubani mmoja. Hii ni ndege ya pili kwa kampuni hiyo kuanguka ndani ya kipindi cha miezi miwili.

ca-png.631433

Hii nyingine ilitokea mwezi uliopita lakini haikuua.
Ndege yaanguka Serengeti na kujeruhi watalii wawili na rubani mmoja

Pamekuwa nashida kwa marubani wageni kwa ukanda huu haswa wanaporuka kwenye low altitude kwenye bad weather, eneo hili lina milimamilima kama hali ya hewa ikiwa mbaya (Low visibility) linakuwa ni eneo la hatari sana.

Mabaki ya ndege
dowv95xwaaepkpu-jpg.631770
dowv-ojw4aaik_s-jpg.631771
dowv-xhw0aas8yz-jpg.631772
dowyczyxkaakni7-jpg-large-jpeg.631773
jnk-jpg.631774
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,029
Likes
3,157
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,029 3,157 280
Nawasalimu,

Moja kwa moja nanyoosha goti,kuna habari nimeziskia kutoka chanzo cha kuaminika kuwa kuna ndege ya Coastal aviation imeanguka leo empakai( Nngorongoro)muda sio mrefusijapata muda wa kuhoji je kuna mtu anazo hizi taarifa rasmi?Pliz tujuzane
 
mwanamakole

mwanamakole

Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
83
Likes
85
Points
25
mwanamakole

mwanamakole

Member
Joined Dec 3, 2015
83 85 25
Ee Mungu! R.I.P our dear Brothers and Sisters!
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,206
Likes
35,440
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,206 35,440 280
Ndege ya pili ndani ya mwezi mmoja
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,832
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,832 13,595 280
Poleni sana wafiwa wote...
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Pamekuwa nashida kwa marubani wageni kwa ukanda huu haswa wanaporuka kwenye low altitude kwenye bad weather, eneo hili lina milimamilima kama hali ya hewa ikiwa mbaya (Low visibility) linakuwa ni eneo la hatari sana.
uko na gari tu unawasha full na mwenzako kawasha full kwa ule ukungu bado mwanga huuoni mpaka afike karibu sana, daah RIP
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
741
Likes
498
Points
80
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
741 498 80
duh.mbaya sana.pole sn kwa wafiwa wote.
 

Forum statistics

Threads 1,236,371
Members 475,106
Posts 29,255,555