Embu Jibu kwa mtazamo wako "Dunia ya leo ingekuaje kama pasingekuwepo na UKIMWI?"


The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
355
Points
0
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
355 0
Embu wajameni wakubwa kwa wadogo jiulizeni kam huu ugonjwa usingekuwepo leo hii ni yapi ambayo macho yetu yangukuwa yanayashuhudia! Je, ngono ingefanyika kwa kasi namna gani na kwa uwazi kiasi gani? Au, Jes watoto wa mitaani wangekua idadi gani leo hii na Je, ndoa zingekua zinaishi tena........kwa mimi binafsi nimetafakari na kugundua kwamba haya yote na mengine yangukua ni mara elfu elfu na zaidi kama huu ugonjwa usingkuwepo leo hiiiiiiii.... Ongezea maoni yako na wewe
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
mie kudadeki ningeenda pale kona bar na kichukuwa wanawake watatu watatu kila wikend nijienjoy kwa raha zangu
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
Labda kizazi cha sodoma na gomora
17% ya uovu
na cha sasa
83% ya uovu.
Sipati picha!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Mnawaza ngono tu ndio mana Tanzania inazidi kuwa maskini
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
mie kudadeki ningeenda pale kona bar na kichukuwa wanawake watatu watatu kila wikend nijienjoy kwa raha zangu
baada ya mwaka mmoja tu ungekuwa mzee wa makamo unatembelea mkongojo!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
Mnawaza ngono tu ndio mana Tanzania inazidi kuwa maskini
mhm wazungu wamekuja na porno lakini bado wanaendelea....ngono ndio chachu ya maendeleo.... maana wanaume tunapiga kazi ile tupate pesa yakutuwezessha tuwagegede...hamna K ya bure hapa mujini lol
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
wengi wangekuwa wamefulia, maana NGO's za UKIMwI zimeleta ajira sana.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Ukimwi haujabadili kitu. Ufuska bado ni janga la dunia. Ukienda Ulaya na Marekani utashangaa watu wanavyopiga vyisi mbele za watu hovyo hovyo. Sexting kwa vijana ndiyo usiseme. Ubakaji wa watoto na ni balaa jingine. Kimsingi ukimwi haujabadili kitu wala kuzuia kitu. Ni mtazamo wa mtu binafsi kuona kama ukimwi umepunguza au kuzuia ngono na uchafu wa aina hiyo. Wazinzi huwa hawaongopi ukimwi. Kwao ni ajali kazini.
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,440
Points
1,500
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,440 1,500
'IF' questions are Hypothetical na huwezi kupata majibu yalionyooka. Jaribu tu kufikiri kwamba hata ili swali umeuliza sababu tayari kuna UKIMWI. so ni simple tu kwamba huwezi kuongea usichokijua.
 
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
355
Points
0
The Only Kilo

The Only Kilo

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
355 0
:fencing:nafsi inasononeka
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Daaaaaaa!!!!!!! yaani bac tu hili gonjwa limekalia pabaya, ama kweli kitumbua chetu kimetiwa mchanga
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,479
Points
2,000
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,479 2,000
bora hata ukimwi maana usingekuwepo wangekuja na ugonjwa mwingine, huo mwingine hatari yake i doubt kama mtu angemaliza miaka miwili
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,961
Points
2,000
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,961 2,000
kingetokea kilichopelekea itengenezwe safina ya kuokoa watu
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top