Embu funguka, umemsevu mchepuko wako kwa jina gani?

herzegovina

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
3,120
2,000
Mimi nimemsevu kwa jina la Dalali

Yupo dalali mmoja aliwahi kumrusha wife pesa japo tulikuja ya maliza, lakini hadi leo hampendi sana..

Nokaona hapahapa nipate jina la mchepuko, nikasevu Dalali wa viwanja.

Embu tupe wako...
Arrurrabbarrenna
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
26,288
2,000
Subaru
Suzuki
Korando
Ginetta
Allianz
Bugatti
Honda
Bajaji
Premio
Buick
Pontiac
Ssangyong
Koenigsegg
Setra
Lamborghini
Autobianchi
Liaz
Ural
Farcel vega
 

Nockout

Senior Member
May 11, 2017
146
250
Simu yangu ina passwords 3. Michepuko wanajua nina mke. Hawapigi wala kutuma msg mpaka niwatafute. Kwahiyo nimewasave vizuri: baby, Malaika, Soulmate, Beautiful, n.k
 

Mr ideas

Member
Nov 30, 2020
6
45
Mimi nimemsevu kwa jina la Dalali

Yupo dalali mmoja aliwahi kumrusha wife pesa japo tulikuja ya maliza, lakini hadi leo hampendi sana..

Nokaona hapahapa nipate jina la mchepuko, nikasevu Dalali wa viwanja.

Embu tupe wako...
I phone tz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom