Elizabeth Michael(Lulu) akutwa na hatia ya kuua bila kukusudia, ahukumiwa kwenda jela miaka 2


jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,470
Likes
3,400
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,470 3,400 280
Fair to both sides, Lulu bado mdogo sana, miaka 2 yamaanisha mwaka 1 tu kama hatafanya makosa kifungoni, atumikie kifungo arudi uraini kutengeneza pesa, ila atulie naye, haya mambo duniani ukienda kasi ya F1 lazima unyooshwe urudi kwenye mstari, kama una bahati, kama huna unafia kule..
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,216
Likes
5,213
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,216 5,213 280
My thoughts are with you my real brother Kanumba.I pray to God that you get your Justice.You didn't deserve to die miserably like that.
Naona lulu aliwabana sana huko kitaani

mlikuwa hamuonekani hata mjirembe vp!
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,304
Likes
1,394
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,304 1,394 280
Ni kuwasamehe tu maana hawajui yao kesho ni sawa na kumcheka mgonjwa au mfungwa
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,562
Likes
14,437
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,562 14,437 280
Kuna fundisho la kuua bila kukusudia?
Kuua bila kukusudia ina maana ni bahati mbaya, kuna fundisho la kukwepa bahati mbaya?
Nafikiri hiyo ilitikana na mfumo wa maisha aliyokuwa anaishi!
Fundisho la kubadili staili ya maisha
 
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
221
Likes
140
Points
60
Age
33
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
221 140 60
Pole my dear Lulu. Mungu akutunze, umehukumiwa hukumu ambayo wengi anatuuma. Mtu alikuita kumsaidia kuigiza, baadaye akakutaka kimspenzi na kukusababishia Hilo
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,926
Likes
5,112
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,926 5,112 280
Kijana mbona unaongea kwa hasira badala ya kuelimisha? umejawa na muhemuko wa kustaajabu yaliyotokea kwa Lulu kuliko case yenyewe.. Kwa kuwa unafahamu kuwa humu wengi ni mbumbu kuliko wewe jaji wa Mahakama kuu ulipashwa kuwaeleimisha ili wajue jinsi aina hizi za case zinavyoendeshwa na hukumu zake zinavyotolewa kuliko aina ya kuwashwashwa ulionao.. Teach, educate and share your experiencess..
Bush lawyer hapo aliposema murder case hukumu ni kifo tu haina mbadala ndio nimeona hana tofauti na anayemponda
 
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
1,164
Likes
2,789
Points
280
Age
34
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
1,164 2,789 280
Pole zake, Kwa mzazi pia
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,216
Likes
5,213
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,216 5,213 280
Mtu Kama Peter kibatara I thought may be he could says mtuhumiwa kipindi ana tenda kosa alikuwa under 18 naalisota rumande hivyo basi ile ilikuwa ni adhabu tosha mahakama iangalie jinsi ya kupunguza adhabu
Hajui criminal .....na hiyo ndio downfall ya lulu

wakati wa mambolezo ange -demonstrate hayo

usemayo
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
10,858
Likes
15,249
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
10,858 15,249 280
Ataachaje wakati hataki weusi na ujana wanautaka
Yaaan...nimemsogelea karibu, hapana asee, sura imechoka mikorogo, uwii na munalove nae sura hazitaki mikorogo uwiii yaaan....camera zinawabeba asee bora ake hata Sinta mkorogo umemkubali
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,156
Likes
4,887
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,156 4,887 280
Binadam bhana ukute mama yake amelia kisa source ya income imewekwa flange!
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,589
Likes
3,455
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,589 3,455 280
Ukisoma thread ndio utaweza kumuonea huruma Mheshimiwa Rais, ni kwamba anatawala maiti.

Manslaughter adhabu yake ni kifungo cha maisha, mbumbumbu kama wewe huwezi kujuwa leo hii wakili alipambana vipi mpaka mteja wake kupewa adhabu ndogo kama hii.

Watanzania IQ zao zinasikitisha, Rais hawezi kutimiza ndoto zake kwakuwa na idadi ya raia mambumbumbu kiasi hiki.

Namuonea huruma Mr President.
Manslaughter ni seven years mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,230
Members 463,075
Posts 28,540,199