Elishilia kaaya kuwa mgombea wa CCM jimbo la Arumeru Mashariki !? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elishilia kaaya kuwa mgombea wa CCM jimbo la Arumeru Mashariki !?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jan 27, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wakuu ni siku kadhaa zimepita baada ya msiba wa mheshimiwa Sumari aliyekuwa mbunge mteule wa jimbo la arumeru mashariki.najua bado tuko kwenye majonzi lakini kiukweli mchakato wa kupigania jimbo hili umeanza hata kabla ya kifo cha mzee sumari.wapo watu wengi wanatajwa kuingia kwenye mchakato wa kugombea ubunge wa jimbo hili kupitia ccm.kati ya wote wanaotajwa yuko mtu mmoja ambaye jina lake linatajwa sana,huyu si mwingine bali ni mkurugenzi wa shirika la AICC.aliwahi kuwania tiketi ya kugombea ubunge kupitia ccm lakini alishindwa na marehemu sumari.inavyoonekana muda wake umefika na kichinichini kampeni zimeanza,mfano watu wameanza kumnadi kwa msaada wake wa kusaidia ujenzi katika chuo kimoja huko jimboni arumeru.
    je huyu swahiba wa marry chatanda atafanikiwa??
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamaa yuko poa. Namjua toka akiwa finance manager wa aicc! Yet jamaa ni director member wa arusha node marie na wame perform sana hapo arusha
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama unayosema ni ya kweli wameperform sana kwanini anataka kuacha fani yake kukimbilia siasa?
     
  4. G

    Giroy Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo utakuwa msiba wa pili kwa ccm.wa kwanza ni wakupoteza mbunge na wa pili utakuwa wakupoteza jimbo. Akipigwa chini asije akashangaa, kama alivyopigwa chini mkurugenzi wa zamani wa AICC ndg Tsere, mwisho wa yote mapresha na kulazwa lazwa,ila tunamshukuru Mungu kwa kumnusuru.
     
  5. M

    Mfugang'ombe Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Members, mie pia nimeshatabiri siku kadhaa kuwa ni EK sasa. Ila sipendi sisiemu wapate hilo jimbo. CDM wamtafute mtu muhimu wa kuchukuwa ili Arusha iwe 3/4 kwani kwa sasa sisiemu wana Ngorongoro,Longido, Monduli, Arumeru magharibi na Arumeru mashariki iliyoachwa wazi ingali CDM wana Arusha mjini na Karatu. Angepatikana mtu kama Mh.Dr.Slaa atie miguu Arumeru mashariki.:lol:
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anaweza akawa mzuri sn ila chama atokacho kitamwangusha
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Umetoa sifa personal sana ku-justify uongozi bora... Arusha Node MArie hawana competition yoyote ya kutisha, AICC kulikua kisiwa cha ulaji...

    All the best Kaaya
     
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania ni watu pumbavu sana, mimi sijui unampa Kaaya ubunge kwa kutumia vigezo gani. Inatakiwa kupima uwezo wake kwa kuangalia AICC sehemu aliyofanya kazi for ages kama Finance Manager, Director of Finance na sasa DG. AICC wamepewa zile nyumba na ukumbi kusimamia tangu mwaka 1967 lakini mpaka sasa hawajaweza kuongeza hata SINGLE ROOM MBAUDA AU UNGA LTD. Hivi wanachofanya wao nini?

    Sehemu kama AICC club pana uwanja mkubwa sana wangekuwa na AKILI wangeshajenga project kubwa kabisa lakini wanaishia kula kodi ya shs laki tano kwa mwezi kwenye eneo lisilipungua heka TANO. This is crazy. Kifupi ni kwamba KAAYA hana uwezo hata wa kuwa Manager wa bar sababu hana strategic plans!!! ILA KWA UPUMBAVU WENU MTAMPATIA TU UBUNGE.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pengine ni wito wake wa kutaka kuperform wonders pia kwenye nyanja hiyo. Mpeni nafasi. Then huyu mnawezamtumia kama measurement ya kuverify ile hisia ya kuwa it is the system that corrupts leaders and not the leaders themselves! Lol kuwa system itammeza abadilike na kuwa kifisadi kidogo ambacho hakina tena performance wala profoma
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sasa ndugu mbona unatutusi Watanzania wenzako (kama nawe ni Mtz lakini) kwa tetesi tu? Kwani tayari keshapewa huo ubunge?!
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jackbauer,
    Taarifa njema sana hii.
    Katika mambo ambayo atapata nayo challenge huyu mgombea toka kwa wagombea wa vyama vingine ni pamoja na suala la nyumba za AICC Soweto, hasa hizi zinazotishiwa kubomolewa na kuuzwa kwa mwekezaji.
    Suala la uwekezaji ni jema , lakini ni kigezo gani kilichowafikisha AICC kumpa eneo hili mwekezaji toka Kenya, je hakuna Watanzania wanaoweza, aidha Mashirika ya fedha za hifadhi ya jamii ambao wangeendeleza eneo hili?
    Kuna utata sana juu ya uuzwaji/ubinafsishaji wa eneo hili.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kama anauwezo kwanini anataka kuacha kazi zake aje kupiga siasa? Kuna walakini hapo,najua kama ni kweli atatumia pesa zake na ufirahuni mwingine kushinda..nadhani msimu huu ni kiama cha CCM.....
     
  14. B

    Baba Dorcas Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubir Mpaka Nassari amalize kipindi chake cha 10 yrs., af ndo aanze mchakato wa kugombea! Sa hv ni vijana tu"
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu hakuna ubishi,mitanzania ni mijinga sana,yaani uwa inapenda kudanganywa na haipendi ukweli...ukidanganya kuna uwezekano wa wewe kushinda kuliko ukisema ukweli,jamaa akitumia vihela vyake kununua kanga,wali maharage na pombe usije shangaa jamaa anapita kiulainii? Tukubali tuna matatizo ya msingi.
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    You said it all! Asante
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    Sumu haijaribiwi kwa kuionja!!:A S 465:
     
  18. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ki2 nasari for cdm,ila dogo aache pozi ajichanganye na wa2 acjione matawi ya juu
     
  19. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 466
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    I personally know this guy Eliashilia. He is a great person. If he is given the opportunity, the people of that constituent will probably not regret this choice. However, uozo uliopo CCM unaweza kulipeleka jimbo Upinzani.
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza ajibu kwa nini mikutano mingi ya kimataifa imehamia Dar na siyo AICC, huwezi kuwa mzuri ukagombea ubunge na kuacha kazi yako.utakuwa marafi na mroho kwani angalau ungekuwa mtu muhimu kwenye chama hasa kada tu uliyemuwazi.

    Ukigombea ccm unamaanisha wewe ni dhahifu kwenye hoja unategemea mfumo tu na baada ya ubunge kuupata ukae kimya kama pumbavu hivi ili usiwaudhi wakubwa
     
Loading...