Elimu ya kova inanipa utata


kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Hello Great THINKERS!! Nimeangaliaa kwenye TV jinsi KOVA anavyoliongelea swala la Jerry Muro nikapata shida sana na Inteligence ya huyu kamanda. Nani anajua CV yake academically?
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Anaweza kuwa na degree ya kupenda sifa, anapenda sana sifa huyu mtu na kutokeza kwenye TV ndiko kuliko mpandisha kwani mtu huyu kwa propagation ndio mwenyewe!!

Mara nyingi ukimwangalia katika presentations zake huwa kama hajiandai vile, sijui ana matatizo gani.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Tena chati kapatia DAR alipokuwa Mbeya alikuwa hana lolote anapenda sana Media.( Dully sykes) Yaani anaonekana yuko BIASED kabisa wakati hakutakiwa kufanya hivyo kama kiongozi.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,705
Likes
27,682
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,705 27,682 280
Issue ya Jerry, ni Kova amehamanika tuu, elimu yake fresh tuu. Nakumbuka nilimuona kamanda Zombe siku alipokaimu nafasi ya Tibaigana, wakati akitangaza zile habari za polisi kufanikiwa kuwauwa wale majambaz wanne msitu wa Pande, baada ya kujibizana risasi na polisi, alitangaza kwa masifa sana, na kuita waandishi kushuhudia polisi wakipongezwa, kilichofuatia sote tunakijua.

Ukimuona kamanda Kova anavyoongea, ni wazi, anaongea kwa masifa na mapozi ya kusmile mbele ya camera. Kamanda Tibaigana pia alikuwa akiongea na waandishi daily ila was serious.

Pamoja na elimu zao zote, pia ni kweli na kuna uthibitisho, debe tupu hupiga kelele!. Si unaonaga mwenyewe hata baadhi ya magreat thinkers miongoni mwetu humu JF yunavyopigaga kelele za kidebe tupu?.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,703
Likes
15,723
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,703 15,723 280
Communication ni tatizo la kitaifa bongo.

I miss Kuhani at times like these.

By the way hata Jerry naye ana mengi ya kujifunza. Wote walikuwa wanaongea kama wako kijiweni fulani hivi tu.

Jerry anafoka Kova ni mtu mdogo tu, Kova ni RPC wa Dar at that, Jerry yeye ana ukubwa gani wa kusema Kova mdogo?
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Communication ni tatizo la kitaifa bongo.

I miss Kuhani at times like these.

By the way hata Jerry naye ana mengi ya kujifunza. Wote walikuwa wanaongea kama wako kijiweni fulani hivi tu.

Jerry anafoka Kova ni mtu mdogo tu, Kova ni RPC wa Dar at that, Jerry yeye ana ukubwa gani wa kusema Kova mdogo?
nanukuu"kova is very minor person,kwanza yeye siyo jeshi la polisi yule" hii sentensi ina maana nyingi

1.kutokana na mamlaka yake kama RPC i.e kuna wakubwa juu yake
2.yeye jerry kama jerry ana mamlaka ya juu kuliko kova lakini ww na mm hatufahamu
3....................

mm naona hili ni kama shuzi ambalo limepata mjambaji,let wait!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,365
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,365 280
Jamaa inatakiwa atafute mtuy wa kumuandalia maneno ya kuongea kwenye media, maana anaonekana kama anaropoka.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Jeshi la polisi si lina wasemaji wake na wameajiriwa wanalipwa mishahara ?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Tunaomba anaejua cv yake academicaly
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tanzania tuna mediocre wengi weather wana digrii au Phd(fake).
Kwa sasa watu wanateuliwa kwa elitism na udini.
Badala jeshi la Polisi kudeal na hard criminals sijui kwa nini wanamfuata Jerry!

Hatuna free media,ie independent journalists ambao wanaweza kuandika lolotebila kufuatwa fuatwa.
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Mimi najua Elimu yake ni Form Four akajiendleza pale Police Collage DSM akapata Certificate ya Sheria tena ya kubebwa then akajiendeleza na kupata vikozi vidogo vidogo na pia akajiendeleza elimu ya jioni na kupata form six ya div iv. sasa hizi ndio elimu zake ila status inapanda na kuonekana mtu wa maana pale alipokuwa anatumia media hata alivyokuwa mbeya. Na kuhusu ku edit kwanza yeye aandai kitu ni wasaidizi wake na elimu ilivyokuwa ndogo yeye anacopy and paste tu. mwambie ashuke ung'eng'e kama ataweza
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Mimi najua Elimu yake ni Form Four akajiendleza pale Police Collage DSM akapata Certificate ya Sheria tena ya kubebwa then akajiendeleza na kupata vikozi vidogo vidogo na pia akajiendeleza elimu ya jioni na kupata form six ya div iv. sasa hizi ndio elimu zake ila status inapanda na kuonekana mtu wa maana pale alipokuwa anatumia media hata alivyokuwa mbeya. Na kuhusu ku edit kwanza yeye aandai kitu ni wasaidizi wake na elimu ilivyokuwa ndogo yeye anacopy and paste tu. mwambie ashuke ung'eng'e kama ataweza
huo ni ugonjwa wetu sugu!!!! hata wenye digriii ya pili hapo ni 'inshu'
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
55
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 55 145
Tutupieni CV la Kamanda Kova live Wajameni......
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Kwani requirements za cheo chake zikoje?? Na yeye anazo hizo requirements au la?
Ni vyema tukaacha ad hominem na kwenda kwenye issues, I mean kama zipo.
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
Jerry nae kachemsha ..aje atupa tafsiri ya mtu mdogo na mkubwa......Tukianza kuhoji CV mbona wengi tu hapa nchini wana mamlaka makubwa lakini CV zao zatia shaka??
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Jinsi Kova alivyopresentjuu ya habari ya Muro hakuna kitu pale.IGP tafuta mtu wa kumuweka kwenye nafasi hiyo.Wasomi wako wengi,jeshi la polisi linapaswa kuwa na wasomi sio wapiga porojo kama kova.Amezoe kila kaissue anaita waandishi wa habari na kutoa porojo.Sheria hazijui asituzingue aje tumpe shule.
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
Issue iko complex both ways. Police wana mapungufu yao mengi ktk hili,ila ktk communication hapo nina mashaka sana na jinsi JM anavyoongea kama kweli ni professional ktk hiyo kazi yake. Anaongea kama mtu wa kijiweni kabisa,he better remain quiet than uttering words that can worsen his case.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
mashuke umekuwa mkali sana leo,

Ni mwana sheria nini weye?
 
J

JOHN KITABI

Member
Joined
Nov 10, 2007
Messages
26
Likes
0
Points
0
J

JOHN KITABI

Member
Joined Nov 10, 2007
26 0 0
Jamani kwa skendo ile hata kama ni mimi ndiye JM nisingekaa kimya. Ukweli Kova na vijana wake wamechemsha. na wanaenda kuyakanyaga matapishi ya Zombe muda si mrefu. Jamaa anamisifa sana Kova. Na Kova asijidanganye kuwa hatumjui. Tunajua sana skendo zake za kuwachomekea watu kesi hasa waandishi wa habari. Hili halivumiliki. Waandishi wa habari msiogope. Ni muda wa kuwa ngangari na kuonyesha kuwa you professionals. Asiwababaishe Kova hata kidogo. Kova tayari ameshamuhukumu Jerry straight forward utadhani yeye ndiye mahakama. Tena kwa kujidai kwenye media! Inanipa walakini sana Utendaji wa Kova. Lakini TIME WILL TELL ngoja tuone
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Kwani requirements za cheo chake zikoje?? Na yeye anazo hizo requirements au la?
Ni vyema tukaacha ad hominem na kwenda kwenye issues, I mean kama zipo.
Ni muhimu kujua CV ya mtu maana elimu ndiyo inamfanya mtu awe anaweza kuchambua mambo kwa umakini na si kukurupuka kama Kova
 

Forum statistics

Threads 1,215,656
Members 463,325
Posts 28,555,796