Elikunda Materu wa EATV anayekuja kwa kasi kwenye tasnia ya habari


Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
1,052
Likes
964
Points
280
Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
1,052 964 280
Za Weekend JF,
Nimekuwa nikimfuatilia huyu mtangazaji wa EATV kwa aina yake ya utangazaji, ni mmoja ya watangazaji makini sana wanaochipukia, maana wasoma habari wengi wanaoibuka kwa sasa wamekuwa wakiigana sana kwa jinsi ya kutangaza, nina amini huyu jamaa akiendelea hivyo atakuwa mtangazaji wa kuigwa katika tasnia ya habari.
Kuna makala yake ilitoka kwenye gazeti ikielezea historia yake kuwa msomi mwenye shahada ya uzamili katika ngazi ya utawala wa biashara, amekuwa akionekana katika shughuli mbalimbali za ujasiriamali.

13680828_1389420684408486_9137274868324258083_n.jpg?oh=1ae1df639f286d13cf070c6d795061c5&oe=5820FAE3
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,843
Likes
9,337
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,843 9,337 280
Sasa hii ndio News Alert?
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,148
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,148 280
Tupe source ya hiyo picha tukajiridhishe kama sio promo at work.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,760
Likes
16,112
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,760 16,112 280
hawa jamaa wanauwezo na jicho kali sana la kugundua watu wenye vipaji na kuna mdada fulani yuko EARADIO anaitwa sijui fifi ana uwezo sana.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,294
Likes
4,359
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,294 4,359 280
eatv tbway pekee ndiye mkali wengine jau
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
Mkuu sidhani ni sawa kuita hizi ni kick, mimi nilisoma makala inayomhusu kwenye gazeti la Mwananchi nikaanza kumfuatilia,. Tuijifunze ku-appreciate vitu vizuri.
Hata Mimi namkubali yeye Na handsome boy Godwin Mawanja Wa Tv1 Na Efm.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,294
Likes
4,359
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,294 4,359 280
We mapensho subiri ndani ya mwaka mmoja usishangae jamaa yupo cloudstv au hata efm radio.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Don't Hate Appreciate
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
827
Likes
887
Points
180
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
827 887 180
Bora ungetuletea Samson ndo ana uelewa wa kumhoji mtu wa kada yoyote.huyu matelu anasoma maandishi sasa sijakuelewa hoja yako juu ya ubora wake.
 
Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
1,052
Likes
964
Points
280
Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
1,052 964 280
Bora ungetuletea Samson ndo ana uelewa wa kumhoji mtu wa kada yoyote.huyu matelu anasoma maandishi sasa sijakuelewa hoja yako juu ya ubora wake.
Anasoma maandishi vizuri, let's learn to appreciate.
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,360
Likes
5,215
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,360 5,215 280
EATV namkubali yule bint anaitwa shimii, mapose yake tuu ....
 

Forum statistics

Threads 1,237,614
Members 475,671
Posts 29,294,434