TANZIA Elias Kwandikwa, Waziri wa Ulinzi na Jeshi la kujenga Taifa afariki dunia

pwilo

JF-Expert Member
May 27, 2015
3,805
2,000
Hivi vifo vya viongozi wetu kuanzia cha mkuu wa nchi vinawalakini kuna kitu nyuma yao ila watu wanatembelea Corona ndo maana majaliwa kapoa sana siku hizi toka ende madudu ya hazina na mwendokasi sijui walimtisha kidogo.
 

Lucky Star

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
1,446
2,000
Ukiwa mgonjwa huruhusiwi kuchanjwa, sijui ni kwa sababu zipi lakini huo ndiyo ukweli.
Chanjo zilizo nyingi hutumia vimelea vya ugonjwa ambavyo vimedhibitiwa nguvu pamoja na kiasi. (Live attenuated vaccines).
Unapokuwa mgonjwa ni kwamba una wadudu tayari wa ugonjwa, unapochanja unaongeza wengine kufikia kiasi ambacho kitaleta madhara mwilini kwa kufanya dalili ulizo nazo kuwa kali na hata kuwa chanzo cha kifo.

Wajuzi zaidi wataweka mambo sawa.

Sent from my Nokia 3.1 using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom