• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Eleza ulivyo hangaika kupata Kazi je ilikuwaje??

KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,086
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,086 2,000
Mdau nafahamu katika kutafuta kazi kuna mambo mengi ya narandana hebu sema wewe wakati unatafuata kazi ilikuwaje na ni maswahibu gani ulikutana nayo??
Je ulifanyeje kupata kazi?
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,122
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,122 1,250
Mdau nafahamu katika kutafuta kazi kuna mambo mengi ya narandana hebu sema wewe wakati unatafuata kazi ilikuwaje na ni maswahibu gani ulikutana nayo??
Je ulifanyeje kupata kazi?
Ilikuwa KAZI kweli kupata kazi!
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Francis Mawere Jokes/Utani + Udaku/Gossips 0

Forum statistics

Threads 1,403,289
Members 531,177
Posts 34,419,817
Top