Electrical technician natafuta kazi

Jul 8, 2020
35
95
Habari wanajf,
Mimi ni kijani umri miaka 26 mkazi wa Dar, Nimesomea diploma ktk course ya electrical and electronics engineering
Natafuta kazi ya muda au kudumu kwa sehemu yoyote kwa taasisi, kampuni , kiwandani n.k
Naomba tusaidiane wakuu.ahsante

Kwa mawasiliano; 0711633656/0683263330
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,642
2,000
Habari wanajf,
Mimi ni kijani umri miaka 26 mkazi wa Dar, Nimesomea diploma ktk course ya electrical and electronics engineering
Natafuta kazi ya muda au kudumu kwa sehemu yoyote kwa taasisi, kampuni , kiwandani n.k
Naomba tusaidiane wakuu.ahsante

Kwa mawasiliano; 0711633656/0683263330
Njoo ujibu swali huku
 

SubTopic

Member
Sep 15, 2021
16
45
Niko dodoma kwa sasa ndo nafanya shughuli zangu,nikija dar ntakucheki tufanye kazi. Mimi pia ni fundi napiga hizo kazi za umeme
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,010
2,000
Umri huo Kama baba ako kashindwa kukutafutia ajira

Kwetu lete bandiko lakuomba kujitolea sehemu hata miaka miwili ukiwa na umri 28 Basi ndipo uaze kuhangaika na vyeti hivyo na kiambatanisho kivuli Cha utambulisho umejitolea miaka kazaa(uzoefu)...
 

KIDTVTC

Member
Jan 8, 2019
89
95
Habari wanajf,
Mimi ni kijani umri miaka 26 mkazi wa Dar, Nimesomea diploma ktk course ya electrical and electronics engineering
Natafuta kazi ya muda au kudumu kwa sehemu yoyote kwa taasisi, kampuni , kiwandani n.k
Naomba tusaidiane wakuu.ahsante

Kwa mawasiliano; 0711633656/0683263330
Tunahitaji mtu wa kufanya kazi za electronics na kufundisha pia.
Tupo Moshi ,Kilimanjaro
kama una interest tuwasiliane --0717157640
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom