Follow along with the video below to see how to install our site as a web app on your home screen.
Note: This feature may not be available in some browsers.
mjengo uko dom! pemba wawakilishi hao
So far as it Stands,
CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
huu udaku kweli kweli. mpaka jana TBC1 wanasema chadema wana 17, leo tena vimeshuka mpaka 14?So far as it Stands,
CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
ni data tuu mkuu kila mtu anazake inategemea na source yako!huu udaku kweli kweli. Mpaka jana tbc1 wanasema chadema wana 17, leo tena vimeshuka mpaka 14?
oh ok, inamaana huyu jamaa bado hajapata data za chadema kwenye majimbo mengine?:nono:ni data tuu mkuu kila mtu anazake inategemea na source yako!
embu angalia ulivyorudiarudia majina ya majimboUbunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
Ubunge Dodoma Mjini - David Malole
Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM
Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM
Ubunge Karatu – CHADEMA
Ubunge Ubungo – Mnyika John CHADEMA
Ubunge Mbulu – CHADEMA
Jumla ya majimbo ya Uchaguzi Tanzania 2010 ni 239. Bara 189 na Visiwani 50 (18 Pemba, 32 Unguja)
kwa sasa hivi chadema viti 20 confirmed mzee update hiyo taarifa yakoSo far as it Stands,
CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3