Election 2010: Shape of the house(mjengoni)


Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
So far as it Stands,

CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Jamani data na majina ya washindi na majimbo yao
 
B

Biro

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
331
Likes
105
Points
60
B

Biro

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
331 105 60
Unamaanisha Tanzania bara? sababu pemba peke yake kuna majimbo 18 na yote amechukua CUF, unguja CUF kachukua 3 sasa hiyo 14 ya CUF unapataje?
 
G

godfrey2010

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
G

godfrey2010

Member
Joined Oct 14, 2010
6 0 0
Jamani segerea na kawe tukaongeze nguvu mpaka kieleweke....
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
mjengo uko dom! pemba wawakilishi hao
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,324
Likes
5,090
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,324 5,090 280
mjengo uko dom! pemba wawakilishi hao
Watu;
Kule ZNZ tayari CUF kachukua Wabunge 21 wa Bunge la Jamhuri ya Muungano na wawakilishi 21 wa Baraza la wawakilishi ZNZ
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,568
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,568 280
So far as it Stands,

CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
KIGOMA tu kuna NCCR Mageuzi viti 3!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Bunge la mwaka huu litakuwa balaa si mchezo viroja kwenda mbele
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
So far as it Stands,

CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
huu udaku kweli kweli. mpaka jana TBC1 wanasema chadema wana 17, leo tena vimeshuka mpaka 14?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
huu udaku kweli kweli. Mpaka jana tbc1 wanasema chadema wana 17, leo tena vimeshuka mpaka 14?
ni data tuu mkuu kila mtu anazake inategemea na source yako!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF
(mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA
(mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA
(mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA
(mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA
(mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA
(mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM

Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
Ubunge Dodoma Mjini - David Malole
Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM
Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM
Ubunge Karatu – CHADEMA
Ubunge Ubungo – Mnyika John CHADEMA
Ubunge Mbulu – CHADEMA



Jumla ya majimbo ya Uchaguzi Tanzania 2010 ni 239. Bara 189 na Visiwani 50 (18 Pemba, 32 Unguja)
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
ni data tuu mkuu kila mtu anazake inategemea na source yako!
oh ok, inamaana huyu jamaa bado hajapata data za chadema kwenye majimbo mengine?:nono:
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
31
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 31 0
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF
(mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA
(mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA
(mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA
(mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA
(mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA
(mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM

Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM
Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM
Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM
Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM
Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM
Ubunge Dodoma Mjini - David Malole
Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM
Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM
Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM
Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM
Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA
Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
Ubunge Masasi - CUF
Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
Ubunge Mkinga - CCM
Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
Ubunge Kibaha - CCM
Ubunge Kisarawe - CCM
Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM
Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP
Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM
Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM)
Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA
Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA
Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM
Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA
Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM)
Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)
Ubunge Babati Mjini - CCM
Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM)
Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA
Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM
Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA
Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM
Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM
Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM)
Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM
Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA
Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM
Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM)
Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM
Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM
Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA
Ubunge Tandahimba - Juma Njuayo/CCM
Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA
Ubunge Kibakwe - CCM
Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA
Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM
Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM
Ubunge Karatu – CHADEMA
Ubunge Ubungo – Mnyika John CHADEMA
Ubunge Mbulu – CHADEMA



Jumla ya majimbo ya Uchaguzi Tanzania 2010 ni 239. Bara 189 na Visiwani 50 (18 Pemba, 32 Unguja)
embu angalia ulivyorudiarudia majina ya majimbo :)
I doubt where you get all these from
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
mpaka sasa wabunge wa chadema waliotangazwa ni hawa!

[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Kigoma Kaskazini (Zitto),[/FONT]
[FONT=&quot]Ubungo (Mnyika), [/FONT]
[FONT=&quot]Ukerewe, [/FONT]
[FONT=&quot]Mbeya Mjini (Sugu),[/FONT]
[FONT=&quot]Hai (Mbowe),[/FONT]
[FONT=&quot] Arusha Mjini (Godbels Lema),[/FONT]
[FONT=&quot] Rombo[/FONT]
[FONT=&quot] Musoma Mjini (Vicent Nyerere), [/FONT]
[FONT=&quot]Maswa Magharibi (Shibuda),[/FONT]
[FONT=&quot] Nyamagana, [/FONT]
[FONT=&quot]Moshi[/FONT][FONT=&quot] Mjini,[/FONT]
[FONT=&quot]Meatu[/FONT]
[FONT=&quot]Karatu,[/FONT]
[FONT=&quot]Singida Masharika,[/FONT]
[FONT=&quot]Maswa mashariki na[/FONT]
[FONT=&quot] Ilemela.[/FONT]
[FONT=&quot]Mbulu[/FONT]
[FONT=&quot]Biharamulo mashariki[/FONT]
[FONT=&quot]Ujiji[/FONT]
[FONT=&quot]Kibondo[/FONT]
[FONT=&quot]Mbozi mashariki[/FONT]
[FONT=&quot]Arumeru Magharibi[/FONT]
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
So far as it Stands,

CCM = Viti 49
Chadema = Viti 14 :israel::israel::israel:
CUF = Viti 11 Seats
Wengineo( TLP, UDP NCCR n.k) = Viti 3
kwa sasa hivi chadema viti 20 confirmed mzee update hiyo taarifa yako
Musoma, Kiteto, Arusha mjini, Moshi mjini, Nyamagana, Ilemela, Maswa mashariki, Maswa magharibi, ukerewe, Bihalamulo, Meatu, Kigoma kaskazini, Iringa mjini, Mbeya mjini, Hai, Rombo, Mbozi magharibi, Mbulu, Ubungo, Karatu.
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
ndio maana ya hii topic, if you have the latest accurate data lete mwisho wa cku tutajumuisha
 

Forum statistics

Threads 1,252,134
Members 482,015
Posts 29,797,628