Eid ulisheherekea vipi?

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Rose mamito ...........rule namba 3 inawashinda .ndio nini umemmonopolize Bigirita??
Hahaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaa
tuliexchange..yeye alienda kufundshwa na RR mi nkaenda na big
nikajaza masufuria yangu kwenye tukutuku yake tukaenda ukoooooooo porin nkapika matembele na mdudu alikuwa anabanikwa na ka st anna kwa pembne basi nkaelewa somo mpk raha.......j1 tunaenda kumalizia somo!!!!!!!!!
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Hahaaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaaaa
tuliexchange..yeye alienda kufundshwa na RR mi nkaenda na big
nikajaza masufuria yangu kwenye tukutuku yake tukaenda ukoooooooo porin nkapika matembele na mdudu alikuwa anabanikwa na ka st anna kwa pembne basi nkaelewa somo mpk raha.......j1 tunaenda kumalizia somo!!!!!!!!!
Heee.......pamoja na kupewa siku nzima somo halikuisha?? bado mwataka retreat?? Makubwa
 

Forum statistics

Threads 1,203,563
Members 456,824
Posts 28,118,926