Egypt 2-cameroon 0

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,524
2,000
Latest Mpaka Sasa Mpira Bado Unaendelea Hali Ni Ngumu Kwa Ndugu Zetu Wa Cmeroon
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,679
2,000
Mkuu P Diddy, hii ungeweka pale kwa "African Cup of Nation Proceedings ingependeza zaidi!
Kuna thread yake kule
 

Chuma

JF-Expert Member
Dec 25, 2006
1,329
0
duh...poleni sana..Kombe this year litakwenda Ivory Coast...

Pdidy..umekusudia nini kusema Cameroon Ndugu zetu...?
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,524
2,000
Labda Kuandika Hivi Watatusaidia Kutuachia Ma Binti Zetu Wapite Kwenye Lile Kombe Mkuu
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,524
2,000
Uwiiiiiiiiii Ee Mungu Tusaidie Tuwafunge Na Madada Zao 4-1
 

Chuma

JF-Expert Member
Dec 25, 2006
1,329
0
duh...i miss this Funny Game...Hawa mafarao wanatumia nini?najua kwa miili cameroon wanatisha...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom