EFM Sports HQ : Ni kipindi cha michezo au bango la matangazo ya biashara?

Tairi bovu

JF-Expert Member
Sep 28, 2017
3,067
2,000
Kipindi cha michezo cha Efm kile cha asubuhi kimejaa porojo na matangazo mengi mengi hasa ya kamali.

Kipindi kinaanza saa 3 :00 lakini habari ya kwanza inaanza kusikika baada ya DK 20 huku wakitangaza matangazo tuuu na kupiga masingeli.

Hivi kwanini matangazo yasiwe machache kwakuwa kuna vipindi vingine?

Huyu Kitenge anaruka kutoka nje ya nchi inamaanisha nini kwetu sisi wasikilizaji?

NI HAYO TUU
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,209
2,000
kipindi cha michezo cha Efm kile cha asubuhi kimejaa porojo na matangazo mengi mengi hasa ya kamali. kipindi kinaanza saa 3 :00 lakini habari ya kwanza inaanza kusikika baada ya DK 20 huku wakitangaza matangazo tuuu na kupiga masingeli.
ivi kwanini matangazo yasiwe machache kwakuwa kuna vipindi vingine?
huyu kitenge anaruka kutoka nje ya nchi inamaanisha nini kwetu sisi wasikilizaji?
NI HAYO TUU
Kwahyo mkuu hata manjonjo ya bwakila nayo huyataki au
 

Swedy mussa

Member
Feb 29, 2016
27
45
Shukran kama umeliona hilo mkuu walikuja vizuri sana lakini siku zinavoenda ndio wasikilizaji watapungua matangazo hatukatai yasiwepo lakini yawe interval ya mda fulani kipindi kinaanza saa tatu lakini habari ya kwanza saa tatu na nusu hii sidhani kama iko sawa halafu michezo ya kimataifa inaanza 11:50pm kipindi kinaisha 12:00 pm hapo kuna uchambuzi kweli au kuharakisha habari nadhani wanahitaji kurekebisha hili
Mda ni kitu muhimu sana ukipanga vizuri wasikilizaji hawawezi kuchoka kipindi cha redio yako


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nahonyo

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
3,836
2,000
Shukran kama umeliona hilo mkuu walikuja vizuri sana lakini siku zinavoenda ndio wasikilizaji watapungua matangazo hatukatai yasiwepo lakini yawe interval ya mda fulani kipindi kinaanza saa tatu lakini habari ya kwanza saa tatu na nusu hii sidhani kama iko sawa halafu michezo ya kimataifa inaanza 11:50pm kipindi kinaisha 12:00 pm hapo kuna uchambuzi kweli au kuharakisha habari nadhani wanahitaji kurekebisha hili
Mda ni kitu muhimu sana ukipanga vizuri wasikilizaji hawawezi kuchoka kipindi cha redio yako


Sent using Jamii Forums mobile app
Labda kipindi kiwe mara tatu kwa wiki, ili wakusanye habari, inaonyesha muda mwingine wanakosa habari za kutosha, hivyo kucheza matangazo huku yskijurudia rudia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Snipes

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
8,579
2,000
ni kweli matangazo yamezidi lakini bila hayo matangazo sidhani kama hadi leo kungekuwa na efm
 

100 Likes

JF-Expert Member
Nov 5, 2018
2,416
2,000
Sports HQ wabakiharibu, kuna kipindi nilikuwa mdau wao segment inayoanzia saa tano, ambayo ni habari za kimataifa.

Siku hizi kadri time inavyoenda wanazidi kula muda tu, contents husika zinachukua chini ya 18 minutes.

Inabidi wajitafakari, matangazo hatukatai, ila vipindi vya michezo vinahitaji contents zaidi.

Sports Extra ya Clouds wanajitahidi sana kupunguza matangazo ukilinganisha na vipindi vingi vya Clouds.
 

100 Likes

JF-Expert Member
Nov 5, 2018
2,416
2,000
Hao nimesha achana nao kitambo. Habari za michezo naingia zangu application za michezo ya kimataifa.


Local News za michezo naingia azam app.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kipindi pekee Bongo nachosikiliza kwa sasa cha michezo ni Clouds, tena nafungulia kuanzia 3.45 hivi kwa ajili ya international news, ila huwa wanachemkaga sana basi tu.

Kuna dogo mmoja anaitwa Kotinyo, akiendelea vizuri atakuja kuwa analyst mzuri sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom