Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Wasalamu Wana bodi natumai nyote mu wazima wa afya.

Naomba kutanguliza hayo maombo hapo juu Kwa unyenyekevu kabisa mbele za MUNGU Mwenyezi Kwa taifa letu na watu wake.

Maombi haya nayawasilisha mbele za MUNGU Kwa uchungu mkuu na toba,hii yote ni baada ya kufanya tathmini na kugundua kuwa Vijana wetu wengi wa KiTanzania wamepotea na kutumbukia katika ziwa la DHAMBI ya USHOGA.

Wazazi,Serikali na vyombo vya kiimani (misikiti na makanisa) ni muda SAHIHI wa sisi sote kufanya tathmini ni wapi tuliteleza hata kuruhusu huu UCHAFU kutapakaa hivi.

Yaani unakuta MTU ana ndoa ya mke na watoto na ana nafasi ya heshima katika jamii na mamlaka lakini KUMBE ni SHOGA.Najiuliza na kuwaza analea na kukuza watoto wa aina gani.Je,hii sio laana ambayo ndio inaleta hali ya ukame na kukosekana Kwa mvua.Tulifeli wapi sisi waTanzania hata kuyaacha haya kumea mpaka huku.

Huko mitandaoni hali ni mbayaaa,mashoga ya Kila aina yamejazana,tena hata bila kificho kutwa kucha yanashinda kutongoza wanaume wenzao.....najiuliza hii roho ya USHOGA Kwa nini imeenea Sana na Kwa Kasi hivyo miaka hii.Mamlaka husika,wazazi na viongozi wetu tumefeli wapiiii?😭😭.

Ni aibu kubwa mtoto wa kiume mwenzio, tena sio mmoja,yaani ni kama Wana kamtandao kao,kutwa kucha kutongoza mwanaume wenzio...huu ujasiri nyie MACHOKO mnautoa wapi nyie MAKIMA eeeh.

I wish ningekuwa na mamlaka ya kiserekali hakika ningeliratibu mifumo ya kimaadili na uchunguzi juu ya haya MATAKATAKA,ningeunda kikosi kazi maalumu cha kuwasaka na kuwashughulikia hawa MACHOKO wote.

Wakamatwe kisirisiri na kupelekwa kwenye makambi maalum ya kurekebisha tabia zao.Makambi yao ni lazima yawe na programs za religious,psychology na extreme physical exercises za ku alter huo UNGESE wao.Nashauri hizi kambi na kikosi kazi maalumu cha TOKOMEZA USHOGA TZ kuundwa,tumeshachelewa hivyo Hatua za haraka ni muhimu kuchukuliwa,maana tutapoteza taifa na maadalili kama tutaendelea kulifumbia macho Jambo hili.

Ni kinyaa Sana na aibu mwanaume mwenzio kuna mambo za kike.Na haya MAKITU yana confidence kweli kwenye kutongoza....wako serikali,wako kwenye nyumba za ibada Kwa vyeo vikubwa (wengine waimbaji),ni baba na waume za watu sasa hapo ndo unajiuliza hiki ni nini eeeh.

Nakusihi ewe usomaje huu ujumbe tushiriki sote kuomba toba na rehema Kwa MUNGU juu ya huu UCHAFU.Lakini pia tuishurutishe serikali na mamlaka husika kunda kikosi kazi cha TOKOMEZA USHOGA TZ.

NI WAKATI SASA WAKUWASHUGHULIKIA MASHOGA KWA UKALI ILI KESHO TUSIJE POTEZA MAADILI NA BARAKA ZA TAIFA LETU.

Moderators naomba huu Uzi msiuunganishe na thread zingine zozote za nyuma zihusuzo HAYA MACHOKO.

Nawasilisha,ni Mimi mTanzania mwenye uchungu na hasira na haya MASHOGA.PUMBAVU zenu Sana nyie UMBWA.
 

reymage

JF-Expert Member
Aug 5, 2021
2,610
2,000
Kwa sasa mtoto wa Kiume anapaswa kulindwa kuliko wa kike....!!!wazazi tuwe sana karibu na watoto..vijana sana tamaa sana Siku hizi nafikiri ugumu wa maisha na kupenda shortcut..Siku hizi hawadeal na drugs tena wanadeal na kuliwa jicho...maana powder wanaogopa jela ila kutoa tundu ni we mwenyewe tu na mwili wako
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Kwa sasa mtoto wa Kiume anapaswa kulindwa kuliko wa kike....!!!wazazi tuwe sana karibu na watoto..vijana sana tamaa sana Siku hizi nafikiri ugumu wa maisha na kupenda shortcut..Siku hizi hawadeal na drugs tena wanadeal na kuliwa jicho...maana powder wanaogopa jela ila kutoa tundu ni we mwenyewe tu na mwili wako
Kabisaa chief...yaani Vijana wengi wamejawa na tamaa ya maisha na ndo sababu ya wao kupotea na kudumbukia kwenye hili shimo la USHOGA..... it's so sad Kwa kweli.
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Ukute hapo umasikini na maradhi vimekulemea ila kutwa kuanzisha nyuzi za kipuuzi na kuacha kupambana na matatizo halisi yanayokukabili wewe binafsi na ukoo wako.
Tuliza basi UNGESE wako boya wewe.....kama wewe ni SHOGA sio lazima kuutangazia UMMA wa jamiiforum kuwa wewe ni MNGESE...umasikini na maradhi vinahusiana vipi na hoja iliyowasilishwa.

Jibu hoja Kwa hoja sio mipasho yako ya KINGESE....UMBWA wewe sio Kila MTU ni SHOGA kama ulivyo wewe....ungepungukiwa na nini kama usinge comments utumbo wako hapa na kudhihirisha kuwa wewe ni SHOGA.

SHIKA ADABU YAKO KIMA WEWE.
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Deep side wanaozileta ndio mashoga wenyewe... kila siku JF hukosi nyuzi zinazohusiana na ushoga
Kama wewe sio MNGESE ni nini hasa kinachokuudhi juu ya Uzi huu.Tuliza basi huo uwendawazimu wako wa KISHOGA...wala hujaitwa ku comment kwenye huu Uzi...ungeweka hoja za msingi ningekuelewa kuwa uko bright na smart...Ila am sorry kusema kuwa wewe ni MNGESE na inakuuma kukufichua KIMA wewe.
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Kiukweli ile video inasisimua vijana wadogo sana...halafu wanachangiana...
Yn imagine una mtoto wa kiume

Mungu atusaidie
Hakika MUNGU atusaidie mkuu,hali ya ushog nchini ni mbaya Sana.....sasa unakutana na mijitu humu ndani inachukulia haya mambo poa wakati haya mambo ndio chanzo cha laana Kwa nchi.
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
23,007
2,000
Tuliza basi UNGESE wako boya wewe.....kama wewe ni SHOGA sio lazima kuutangazia UMMA wa jamiiforum kuwa wewe ni MNGESE...umasikini na maradhi vinahusiana vipi na hoja iliyowasilishwa.

Jibu hoja Kwa hoja sio mipasho yako ya KINGESE....UMBWA wewe sio Kila MTU ni SHOGA kama ulivyo wewe....ungepungukiwa na nini kama usinge comments utumbo wako hapa na kudhihirisha kuwa wewe ni SHOGA.

SHIKA ADABU YAKO KIMA WEWE.
Ni vema ukamuomba Mungu wako akupe hekima na fikra njema kabla ya kumuomba atatue shida za wengine.

Nakwambia tena umasikini na maaradhi vimekulemea ni vizuri upoteze muda kupambana navyo kuliko kupambana na yasiyokuhusu unless ushoga umekuingilia ndani mwenu.
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
23,007
2,000
Kama wewe sio MNGESE ni nini hasa kinachokuudhi juu ya Uzi huu.Tuliza basi huo uwendawazimu wako wa KISHOGA...wala hujaitwa ku comment kwenye huu Uzi...ungeweka hoja za msingi ningekuelewa kuwa uko bright na smart...Ila am sorry kusema kuwa wewe ni MNGESE na inakuuma kukufichua KIMA wewe.
Laiti ungenijua usingetumia lugha inayowakilisha fikra zako duni. I can asure you wewe ni shoga.
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Ni vema ukamuomba Mungu wako akupe hekima na fikra njema kabla ya kumuomba atatue shida za wengine.

Nakwambia tena umasikini na maaradhi vimekulemea ni vizuri upoteze muda kupambana navyo kuliko kupambana na yasiyokuhusu unless ushoga umekuingilia ndani mwenu.
We UMBWA mbona Una shobo na watoto wa kiume.....tuliza basi tundu lako KIMA wewe...Nani Kwanza amekuita kuja kucomment humu kama sio ushoga wako huo na UNGESE......Hebu kimbiza hayo mapulizo yako Kwa WANGESE wenzio sio Mie....Nawachukia Sana nyie UMBWA....alafu ENDELEA kutumia dozi yako ya UKICHAA.

Acha shobo za kike poyoyo wewe.
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
483
1,000
Laiti ungenijua usingetumia lugha inayowakilisha fikra zako duni. I can asure you wewe ni shoga.
Nikujue wewe SHOGA ili unisaidie nini KIMA wewe......nikujue ili Uniletee USHOGA wako ama????....Tulizana wewe,dozi yako ya ukicha ni kutwa mara NNE so Leo naona umeruka moja ndo maana UKICHAA umekupanda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom