Ee Mwenyezi Mungu naomba uniponye ikishindikana kupata dawa hapa jf


SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,019
Likes
9
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,019 9 135
Ilikuwa tarehe 10.11.2012 nikahisi maumivu ndani ya pua kwa ndani kabisa yaani kama allergy hivi. Kesho yake nikahisi baridi, kichwa kuuma, mafua na nikipenga kamasi ni za kung`ang`ania baada ya siku kama 4 nikaanza kuhisi harufu puani nayo ikazidi ikaendelea na tundu la kushoto la pua kutoa kamasi zenye usaha na unanuka sana nikaenda kwa daktari akachunguza pua yangu akaniandikia dawa za Ampiclox na paracetamol nikatumia bila kuona badiliko na kufikia sasa hivi nikiinamisha kichwa harufu inatoka kali sana nashindwa hata kuongea na watu na mawazo yangu yameenda mbali sana mpaka kufikiria kuwa labda ubongo umeharibika. Naombeni msaada jamani.
 
BCR

BCR

Senior Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
101
Likes
1
Points
0
BCR

BCR

Senior Member
Joined Mar 16, 2011
101 1 0
Pole ndugu, KIRI ZAB53:5b,
pia nenda hospitali kubwa usiende dispensary,
wataalamu wanakuja
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Likes
6
Points
35
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 6 35
Nenda hospital mapema ukafanyiwe check up kabisa,hospitali kubwa kama ulivyo elekezwa. Na BCR.
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Pole inaweza kuwa sinus..nenda hospital utapona wala usiwe na wasiwasi

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
 
M

MASOUD NYUMBANYINGI

Member
Joined
Nov 11, 2012
Messages
31
Likes
2
Points
0
M

MASOUD NYUMBANYINGI

Member
Joined Nov 11, 2012
31 2 0
pole sana hakuna gonjwa lisilo na dawa utapona tu
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Nenda muhimbili pale muone Dr Edwin au Dr kimario hawa ni wataalamu wa ENT
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,019
Likes
9
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,019 9 135
Asanteni kwa ushauri wanaJf Mungu awabariki sana naomba mzidi kuniombea
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Pole sana,
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
Pole sana mkuu, utapona tu!!!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,343
Likes
5,360
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,343 5,360 280
Pole sana pia nenda Hospitali .
 

Forum statistics

Threads 1,238,098
Members 475,830
Posts 29,310,863