Edward Ngoyai Lowassa awe mgombea pekee urais 2015


G

galiya

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
302
Points
0
Age
43
G

galiya

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
302 0
KWAKUA Mh Lowasa ameonyesha ana hamu kubwa sana ya kua Rais wa nchi hii kwani pamoja na Mwalimu Nyerere kutishia kurudisha kadi yake No. 1 ya CCM mwaka 1995,iwapo Lowasa angeteuliwa kua Rais kwani akiwa kijana mdogo tu wa miaka 42 alikua na utajiri mkubwa mno uliopatikana isivyo halali, Lowasa ameendelea na jitihada hizo waziwazi na kwa kasi kubwa sana

NA

KWAKUA Mh Lowasa katika kuhakikisha PIGA UA GARAGAZA lazma anatinga Magogoni mwaka 2015, ameanza kutumia fedha nyingi mno ambazo hatimaye zimemwezesha kujaza watu wake kwenye jumuia za CCM ili kumrahisishia kubeba bendera ya chama chake 2015

NA

KWAKUA Mh Lowasa amekua akizunguka nchi nzima kuendesha mambo ya fund raising za kuwezesha ujenzi wa shule, makanisa na misikiti ikiwa ni njia nyingine ya kujiweka karibu na wananchi wengi iwezekanavyo

NA

KWAKUA licha ya afya yake kua mgogoro hadi anaenda mara kwa mara Ujerumani ambako daima anadai ni macho tu ndio yanamsumbua ingawa kuna wambea wanadai eti ana stroke upande wake wa kushoto(sijui hawa wambea wameambiwa na DR wake!), lakini Lowasa ameonyesha kupangamikakati lukuki ya kumfikisha Magogoni kwa nguvu moja na ari moja

NA

KWAKUA WANAJAMIIFORUM karibu 99% wameonyesha wanamkubali Lowasa kuliko hata Dr Slaa,Zito au Lipumba kua RAIS WA TZ 2015

HIVYOBASI badala ya CCM kupoteza hela nyingi za kuandaa vikao vya kumchagua mgombea Urais na badala ya vyama vyote vya upinzani makini kama Chadema na vingine Mburura kama CUF kupoteza hela na kumweka mgombea wao na pia badala ya Tume ya Uchaguzi ya Taifa kutumia pesa nyingi bila sababu wakati watanzania KARIBU WOTE wanamtaka Lowasa awe Rais wao NAPENDEKEZA Mh Lowasa APITE BILA KUPINGWA

Great Thinkers, imekaaje hii?
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,917
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,917 2,000
Asante sana kwa maoni mazuri, na uzuri katiba yetu ya sasa inaruhusu uhuru wa mawazo. Hata hivyo ni vizuri kusikiliza mawazo kutoka pande mbali mbali ili ujiridhishe kuwa pendekezo lako linaungwa mkono. May God bless you!!!
 
G

galiya

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
302
Points
0
Age
43
G

galiya

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
302 0
MAMA MDOGO
WEWE binafsi maoni yako ni yapi?
 
B

BMT

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
587
Points
250
B

BMT

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
587 250
hatuna rais mwingine ajaye zaidi ya lowasa,tunahitaji rais mwenye udhubutu jamani,membe aende huko na unafiki wake
 

Forum statistics

Threads 1,294,741
Members 498,025
Posts 31,186,757
Top