Edward Lowassa: Vijana wanaichukia CCM


E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,109
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,109 85 145
Wana JF,

Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa ameweka wazi kuwa vijana wengi ktk hii nchi wanaichukia CCM kwa sababu ya Ukosefu wa ajira. Katika hili la ajira mzee Lowassa amejaribu kutoa utofauti uliopo kati ya watoto wa wakulima na wanao jiita watoto wa wakubwa amesema watoto hao wa wakubwa wamepata kazi sehemu nzuri. Wamepata kazi TRA au BoT na ndani ya miezi sita utamwona anaendesha gari zuri na ana nyumba yake ya kifahari.

Wakati huo mtoto wa mkulima au yule ambaye amezaliwa katika familia ambayo sio bora, pamoja na kisomo chake ataendelea kusaga lami hadi kiatu alichotoka nacho chuoni kinakuwa upande.

Hivyo WAZIRI MKUU PINDA ameombwa alitafutie ufumbuzi suala hilo.

HAYA VIJANA WA JF KAZI HIZO ZINAKUJA NI NYIE KUWA AGRESSIVE JUU YA HILO DONT HESITATE TO MAKE APPLICATION IF IT IS OUT

MAPINDUZIIIII DAIMAAAAAA
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Mtoe fisadi huyo hana lolote la maana mnafiki na anakimbilia kiti tuu!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
kijana mwenye akili nzuri hawezi kulaghaiwa kwa maneno ya kina lowasa
ni upuuzi mtupu kwa mwenye ufahamu
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Acha uchirika, wewe ni mwongo, hivi lowasa ni mtu wa kusema watoto wa wakubwa wako TRA na BOT, wakati ndo wako wanae na wa marafiki zake.Usitujaribu peleka umbea wako huko.
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,757
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,757 40 145
ndio anajua leo!!!! yeye amekua kwenye system kwa miaka tele aliwasaidiaje vijana? je yeye watoto wake nao wanasaga lami????

WIZI MTUPU!

au ndo kujisafisha...................
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Huyo Lowasa anajikomba tu kwa serikali ili wampe kauwaziri katika wizara fulani,hana lolote la kukemea wala kushauri maana bado yupo katika mkondo ule ule wa wenye nacho.

Ukweli unabakipale pale kuwa vijana hawaichukii CCM bali wanataka mabadiliko,na kwa kuwa mabadiliko hawayapati CCM huyatafuta mahali pengine wanapoona yapo.
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,109
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,109 85 145
chanzo GWIJI LA HABARI TANZANIA,HABARI LEO,KWA MALA YA KWANZA WAANDIKA HABARI YENYE MLENGO WA KUSHOTO

MAPINDUZIIIIIII DAIMAAAAAA
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Crap!! Peleka huu uzushi vijiweni.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
I even wonder why he dared to utter such nonsense, au ndio anajishtake mwenyewe na wenzake ambao watoto wao ndio wanaofaidi nchi hii japo akili zao ni bogus kulinganisha na akili za watoto wa wayonge ambao they have to struggle to reach where they are academically lakini hakuna ajira maana ajira chache zinapewa watoto wa wakubwa na wahisani wao; labda uhonge ndio ufanikiwe. EL angekaa tu kimya kuliko kujiaabisha zaidi kujaribu kuongea ongea mambo yanayoleta hisia za kukasirisha watu
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Sina imani kama haya yanatoka moyoni mwake....!
 
T

Tanganyika

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
T

Tanganyika

Member
Joined Nov 4, 2010
67 0 0
Lowasa ana majibu ya Vijana Kuchukia CCM..........asituchore! atuambie leo ni hela ngapi zimetumika kwa kampeni za CCM; tisheti, vitenge, kufia, magari ya kifahari, rushwa, kuhamisha watu na mabasi kwenda kwenye mikutano ya kampeni? Hizi hela zote zingefanya mambo mangapi ya kuwasaidia watanzania hususan vijana? na hizi hela ccm walizipata wapi? Nawashangaa sana watanzania; juzi tu kampeni watu wamevaa tisheti na kofia za ccm wakisema hakuna kama wao leo uchaguzi umeisha wanasema maisha ni maguma..........eti pertol na bidhaa zingine zimepanda sana!! hivi vitu vimepandishwa na serikali ipi na kwaninin? Pia ni nani aliyewapigia kura? watanzania wenzagu tufike mahali tubadilike tuwe kitu kimoja......kuna haja ya kohoji mafuta yanapopanda na ikibidi kuandamana nchi nzima! angalia wenzetu Kenya bei ya mafuta imepanda kidogo tu.......chama cha wafanyakazi kimetoa tamko mafuta yawe bei ileile vinginevyo wataandamana nchi nzima. Mungu tusaidie watanzania wale ambao wamelazwa usingizi na ccm waamke!
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,246
Likes
550
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,246 550 280
Huyo Lowasa anajikomba tu kwa serikali ili wampe kauwaziri katika wizara fulani,hana lolote la kukemea wala kushauri maana bado yupo katika mkondo ule ule wa wenye nacho.

Ukweli unabakipale pale kuwa vijana hawaichukii CCM bali wanataka mabadiliko,na kwa kuwa mabadiliko hawayapati CCM huyatafuta mahali pengine wanapoona yapo.
Kweli mkuu kwani hata mie naona matamshi yale kama yanalenga kujijengea njia ya kupewa wizara ya Kazi na maendeleo ya vijana
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
. Lowasa amesema kile kilicho moyoni mwake,lakini je ana dhamira ya kutenda aliyoongea?
Tuache kumuandama lowasa kwa kuali yake hiyo? Na baadala yake tuangalie kama kuna ukweli wa kauli yake na kama upo je njia sahihi ya kupambana na halia hiyo ni ipi?
Off topic:
hivi lowasa kabla ya kashfa ya richmond, alikuwa mtu wa namna gani?
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,262
Likes
159
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,262 159 160
Na kama ni kweli Lowasa ameyasema hayo, basi kampeni zake za uraisi zimeanza rasmi.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
wana jf,

waziri mkuu mstaafu, edward lowassa ameweka wazi kuwa vijana wengi ktk hii nchi wanaichukia ccm kwa sababu ya ukosefu wa ajira. Katika hili la ajira mzee lowassa amejaribu kutoa utofauti uliopo kati ya watoto wa wakulima na wanao jiita watoto wa wakubwa amesema watoto hao wa wakubwa wamepata kazi sehemu nzuri. Wamepata kazi tra au bot na ndani ya miezi sita utamwona anaendesha gari zuri na ana nyumba yake ya kifahari.

Wakati huo mtoto wa mkulima au yule ambaye amezaliwa katika familia ambayo sio bora, pamoja na kisomo chake ataendelea kusaga lami hadi kiatu alichotoka nacho chuoni kinakuwa upande.

Hivyo waziri mkuu pinda ameombwa alitafutie ufumbuzi suala hilo.

Haya vijana wa jf kazi hizo zinakuja ni nyie kuwa agressive juu ya hilo dont hesitate to make application if it is out

mapinduziiiii daimaaaaaa
pumbafu!!!!!!!!!!
Alipayuka maneno haya katika gazeti lao la mtanzania ijumaa ya wiki iliyopita.

Mwambie kwanza arudishe zile zote alizoliibia taifa hili ili zisaidie kutengeneza ajira za vijana badala ya kuozea katika mabenki ya kigeni zikitengeneza ajira za wazungu.

Ninyi kusika maneno mshashangilia?
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Wana JF,

Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa ameweka wazi kuwa vijana wengi ktk hii nchi wanaichukia CCM kwa sababu ya Ukosefu wa ajira. Katika hili la ajira mzee Lowassa amejaribu kutoa utofauti uliopo kati ya watoto wa wakulima na wanao jiita watoto wa wakubwa amesema watoto hao wa wakubwa wamepata kazi sehemu nzuri. Wamepata kazi TRA au BoT na ndani ya miezi sita utamwona anaendesha gari zuri na ana nyumba yake ya kifahari.

Wakati huo mtoto wa mkulima au yule ambaye amezaliwa katika familia ambayo sio bora, pamoja na kisomo chake ataendelea kusaga lami hadi kiatu alichotoka nacho chuoni kinakuwa upande.

Hivyo WAZIRI MKUU PINDA ameombwa alitafutie ufumbuzi suala hilo.

HAYA VIJANA WA JF KAZI HIZO ZINAKUJA NI NYIE KUWA AGRESSIVE JUU YA HILO DONT HESITATE TO MAKE APPLICATION IF IT IS OUT

MAPINDUZIIIII DAIMAAAAAA
Usimpe sifa ambayo hana. Nani alikwambia Lowasa alistaafu? Ni Waziri Mkuu aliyewajibishwa na ufisadi wake period!
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Ni kweli hawaipendi, ila kakosea sababu; Vijana hawapendi pombe za kienyeji, hawavai t-shirt za chagua CCM barabarani.
Pia huuliza kwanza, kabla ya kushangilia hovyohovyo!!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Lowasa anataka uwaziri wa Vijana, Ajira na Maendeleo. Tusubiri tuone!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kwani yameanza leo...alipata nafasi akafanya nini kuliondoa hilo tatizo..?
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644