Edward Lowassa Amezuru katika ubalozi wa Cuba Kuwapa pole Wananchi wa nchi hiyo

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,835
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,835 280
Waziri mkuu mstaafu na mjumbe wa kamati kuu Chama Cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Mh. Edward Lowassa leo jumamosi ya tarehe 3 Disemba amezuru katika Ubalozi wa Cuba na kuungana na viongozi wengine duniani kulipa pole taifa la Cuba kwa kuondokewa na muasisi wake na rais wake wa kwanza Ndugu Fidel Castro.

fb_img_1480759711452-jpg.442320
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,513
Points
280
Age
35
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,513 280
Safisana......

Kiongozi ni matendo na sio mikwara
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,781
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,781 4,089 280
Safii
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,158
Likes
13,114
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,158 13,114 280
Huyu mzee bana yupo way strategic and organized ...wengine waliona kuwahi tweeter ndio njia nzuri ya kutuma pole kwa wanachi wa Cuba , "on the behalf of my self " Ukute hata hapo kwenye ubalozi hajakanyaga
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,016
Likes
607
Points
280
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,016 607 280
Huyu mzee bana yupo way strategic and organized ...wengine waliona kuwahi tweeter ndio njia nzuri ya kutuma pole kwa wanachi wa Cuba , "on the behalf of my self " Ukute hata hapo kwenye ubalozi hajakanyaga
Hivi hii mitandao ya kijamii si ndio aliomba "malaika washuke waifunge?"
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
556
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 556 280
Huyu mzee ni mtu wa watu sana aisee..Tuweke siasa pembeni, huyu mzee ana utu wa pekee na ni vyema tujifunze kwake kwa mambo mbalimbali.
Ndo nini sasa tueleze alichokifanya na cha kujifunza ni kipi.............................umeniudhi sana japo nampenda Lowassa ila sio kwa uandishi namna hii
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,672
Likes
7,730
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,672 7,730 280
Mahaba yakizidi unakuwa ujinga na utumwa, sasa kuhudhuria mazishi ndio kigezo cha kuwa MTU wa watu?? Hebu bhana kuweni waelewa, isijetokea siku aonekane akila Chakula muanze kumpongeza!!
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,061
Likes
871
Points
280
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,061 871 280
Watu waovu ndo style yao ku-pretend watakatifu,siku ukisikia anayoyafanya huwezi kuamini abadani.
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856