Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edo hakukutana na JK barabarani, je wewe na rafiki yako mlikutana waaapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sabung'ori, Oct 24, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,079
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kutafakali kwa muda sasa huku nikijaribu bila mafanikio kutafuta mantiki ya mweshimewa waziri mkuu aliyejiuzulu kwa kashfa ya Rechmond,kuhusiana na kauli yake ambayo amekuwa akiitoa na kuirudia rudia kila anapotakiwa kujibu shutuma zinazo mkabili hasa zinazo husu kumuujum rafiki yake JK.Utamsikia akisema kwamba "URAFIKI WANGU NA KIKWETE SI WAKUKUTANA BARABARANI"...Hapa ndo EDO huwa simwelewi kabisa anamaanisha nini,je ukikutana na mtu barabarani hauwezi ukawa na urafiki nae wa ukweli?.Naomba mwenye ufaham mpana anieleweshe je ni-wapi hasa au nindani ya nini ukutane na mtu ili muwe marafiki wa kweli...plz Edo kama na wewe u-pita humu JF niambie ulikutana na JK wapi au ndani ya nini? coz unavyoitaja barabara unamaanisha hamkukutana nje.Mimi marafiki zangu nimekutana nao barabarani,shuleni,kazini kwenye viwanja vya michezo,mitaani nk...
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie nilikutana na rafiki yangu sokoni nikiwa nanunua nyama
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,079
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kwa maana ya Edo urafiki wenu huo si wa-ukweli kwani mlikutana sehem iliyo wazi kama barabaran
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanisani
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160


    ulikua una kimbilia wapi???
     
  6. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,079
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...barabarani
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msamehemi jamani!!
     
Loading...