ECOWAS vs EAC or SADC


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,130
Likes
1,569
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,130 1,569 280
ECOWAS ni Jumuiya ya nchi za Africa Magharibi wapo Makini na Demokrasia ya kweli tofauti na EAC au SADC..

Tume za uchaguzi zipo huru na haziingiliwi...Wananchi wanachagua Kiongozi wao....

Wenzentu wa Africa Magharibi wako mbali kimaendeleo

ECOWAS wanafanya mazungumzo ili RAIS king'ang'anizi atoke madarakani na ili mshindi aapishwe..

ECOWAS wataingiza Jeshi kama atakuwa mbishi

Je EAC na SADC mko wapi?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,087
Likes
10,576
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,087 10,576 280
..kwenye EAC muelekeo ni kuondoa term limits kwa nafasi ya Raisi.

..pia tumefanya makosa kukaribisha nchi unstable kama Rwanda Burundi na South Sudan.

..halafu kuna campaign za kujitoa ICC.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,130
Likes
1,569
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,130 1,569 280
Hawa EAC wanajitoa ICC kwa sababu tume zao sio huru, ni ujanja ujanja tu kama JECHA

Na wananchi wakiandamana ni kupigwa Risasi.....DRC akina kabila, wale viongozi wamewekewa vikwazo kwa kuuwa waandamanaji

SADC nako sio salama sana, kuna baadhi ya wanafiki wamebaki huko

SADC zipo nchi safi kama ZAMBIA, BOTSWANA...NAMIBIA

TZ, ZAMBIA, ZIMBABWE, SOUTH AFRICA ni malalamiko kibao
 
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
137
Likes
111
Points
60
Age
29
Shashi nalley

Shashi nalley

Senior Member
Joined Nov 5, 2016
137 111 60
Swali ni kwamba EAC and SADC, hizi ni regional community zenye malengo mbali mbali, example, agriculture sector, transport and technology, na malengo mengine mengi ikiwemo defence and security, lakini hatuna JESHI la EAC, au SADC, isipokua membership within a community, ndio humiliki jeshi mfano , uganda ni membership wa EAC hivyo kama state au nchi INA jeshi, na sio EAC
 
M

Motto61

Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
94
Likes
54
Points
25
M

Motto61

Member
Joined Jul 7, 2015
94 54 25
Awa ECOWAS uwa nawakubali awanaga unafiki wala aibu kwa maraisi wenzao kama manafiki wa EAC na SADC. walimtaka rais wa afrika ya kati kuondoka na akatii,wakairudisha madarakani serikali ya Michel Kafando wa Burkina Faso baada ya kupinduliwa pia walimtaka bagbo kuheshimu matokeo sivo angevamiwa kijeshi na sasa Jammeh
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,130
Likes
1,569
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,130 1,569 280
Africa Magharibi ECOWAS wanahakikisha kuna kuwa na uchaguzi huru na Demokrasia ya kweli. Hivyo Ufisadi wa viongozi utaisha kabisa.

Hapa kwetu EAC Tume sio huru na hivyo Mafisadi watabaki madarakani ili walindane....

Maendeleo na Ustaarabu West Africa utakuwepo kwa kiwango cha juu
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653