• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ebu tazama hii clip halafu ustaajabu.. Yani tatizo liko mkoa wa Mbeya lakini maagizo anayatoa Mheshimiwa Makonda

Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
896
Points
1,000
Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
896 1,000
Kuna mama alitoka Mbeya kwa issue za viwanja akaja kwa Mheshimiwa Makonda na Makonda akawapigia na kuwapa maagizo mkuu wa polisi wa mbeya.
Halafu kumbe mama mwenyewe inavyoonekana ni tapeli.
Kumbe mkuu wa mkoa wa dar ni zaidi ya mkuu wa mkoa tu inawezekana ni mkuu wa wakuu wa mkoa
 
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
767
Points
1,000
M

MWAMFUPE

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
767 1,000
Kuna mama alitoka Mbeya kwa issue za viwanja akaja kwa Mheshimiwa Makonda na Makonda akawapigia na kuwapa maagizo mkuu wa polisi wa mbeya.
Halafu kumbe mama mwenyewe inavyoonekana ni tapeli.
Kumbe mkuu wa mkoa wa dar ni zaidi ya mkuu wa mkoa tu inawezekana ni mkuu wa wakuu wa mkoa
Usichokijua ni kwamba bongo kuna mkuu wa mkoa, lakini pia kuna mkuu wa wakuu wa mikoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
1,432 2,000
Ngoma ikivuma sana...!
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
2,217
Points
2,000
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
2,217 2,000
Hujasikiliza hiyo clip umekimbilia tuu kuanzisha thread, Makonda kaplay part ndogo sana na wala hajapiga simu Mbeya.


Unforgetable
 
Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
896
Points
1,000
Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
896 1,000
Hujasikiliza hiyo clip umekimbilia tuu kuanzisha thread, Makonda kaplay part ndogo sana na wala hajapiga simu Mbeya.


Unforgetable
Hujaelewa huenda umesikiliza halafu hukuelewa. Umemsikia huyo mama anasema alipigiwa simu na askari polisi wa mbeya wakidai kuwa lazima wafuatillie hili jambo kwakuwa wameagizwa na Makonda. Sijasema ka play part kubwa, lililo nistaajabisha ni vile kuwaagiza polisi wa mbeya washughulikie swala la huyo mama wakati Mbeya ni Mkuu wa mkoa wake. Ningetegemea labda angemrudisha mbeya kwa mkuu wa mkoa wa huko.
Hakuna sehemu nimesema kaplay part kubwa wala ndogo mimi nimestaajabu hapo kwakuwa sikujua kama mkuu wa mkoa flani anaweza agiza askari au mfanyakazi wa umma wa mkoa mwigine. Nilidhani madaraka yake yanaishia mkoa anaouongoza
 
eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
464
Points
500
eyamango

eyamango

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
464 500
@Nafaka,mbona klipu inajieleza vizuri?Tusipindishe maneno hata RC Dar kutamkwa inawezekana ni katika mbinu za kujihami alizotumia huyo mama tapeli.

Sawa brother yetu?Tusikuze sana mambo,bali muhimu ni haki za watu kusimamiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
896
Points
1,000
Nafaka

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
896 1,000
@Nafaka,mbona klipu inajieleza vizuri?Tusipindishe maneno hata RC Dar kutamkwa inawezekana ni katika mbinu za kujihami alizotumia huyo mama tapeli.

Sawa brother yetu?Tusikuze sana mambo,bali muhimu ni haki za watu kusimamiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hujanielewa nadhani nani anajihami? Huyo mama anakwambia alipigiwa simu na askari wakamwambia kuwa huyo mama alienda kwa makonda na makonda kawambia washughulikie hiloswala na lazima walishughulikie haraka.
Mimi kilicho nishangaza ni vile mkuu wa mkoa wa mkoa mwingine kuweza kudeal na jambo la mkoa mwingine. Nakubariana na mdau kuwa Makonda kahusika kwa percent kidogo sana hata 1% haifiki. Ila mantiki yangu hapa je inawezekana mkuu wa mkoa mmoja akatoa maagizo kwa mkoa mwingine hata kama ni madogo?
 
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
1,325
Points
2,000
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined Jun 28, 2017
1,325 2,000
Huyo ni vp
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,692
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,692 2,000
Kumbe mkuu wa mkoa wa dar ni zaidi ya mkuu wa mkoa tu inawezekana ni mkuu wa wakuu wa mkoa

Jr
 

Forum statistics

Threads 1,405,809
Members 532,110
Posts 34,496,003
Top