Ebu ona huu usanii, Kura CHADEMA, urais CCM, nonsesnse


J

Jack Beur

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
218
Likes
107
Points
60
J

Jack Beur

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
218 107 60
Hivi kweli wadau katika vuguvugu hili la mageuzi kuna mwananchi atapigia kura Mbunge wa CHADEMA halafu kura ya Urais apigie CCM? ndiyo inawezekana lakini siyo kwa idadi kubwa kama ambayo NEC wanatutangazia,WIZI MTUPU, lakini nafikiri nakala za kura za kwenye vituo vya kupigia kura zipo, CHADEMA wawe wanazijumlisha for comparison.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Hivi kweli wadau katika vuguvugu hili la mageuzi kuna mwananchi atapigia kura Mbunge wa CHADEMA halafu kura ya Urais apigie CCM? ndiyo inawezekana lakini siyo kwa idadi kubwa kama ambayo NEC wanatutangazia,WIZI MTUPU, lakini nafikiri nakala za kura za kwenye vituo vya kupigia kura zipo, CHADEMA wawe wanazijumlisha for comparison.
Where exactly are you making reference? Hii itatusaidia kukagua haraka haraka.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
've said that before and 'm happy ndugu nawewe umeona. jk analazimisha kututawala. Utawala wamabavu na wizi hautadum kamwe. Mwisho wake ataumbuka
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Reference ni matokeo yanayotangazwa na NEC, next session saa 11.ITV na TBC wanarusha live kasikilize wewe tomaso usiyeamini
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Sasa hao CHADEMA (namaanisha viongozi wetu) si wakutane mara moja na waongee na wahandishi wa habari kama hayo matokeo ni tofauti? Naamini wanazo nakala kutoka kila kituo na jimbo. Otherwise sijui kama watanzania watapiga tena kura 2015.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Tutawashika tu subirini ndugu zangu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Iko siku hata kama sio leo wataumbuka tu kwa jambo walilolifanya its utterly nonsense
 
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
7
Points
0
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 7 0
Sasa hao CHADEMA (namaanisha viongozi wetu) si wakutane mara moja na waongee na wahandishi wa habari kama hayo matokeo ni tofauti? Naamini wanazo nakala kutoka kila kituo na jimbo. Otherwise sijui kama watanzania watapiga tena kura 2015.
Usihofu 2015 watapiga sana kura. Unless Kikwete na Makamba wake wanajirekebisha na kuirudisha CCM kwenye mstari unaostahili usio na waa la udini na kukumbatia ufisadi ushindi wa CCM wa mwaka huu utakuwa ndio mwisho!
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
459
Likes
20
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
459 20 35
Inawezekana,urais nimechagua CCM ubunge CHADEMA,naangalia mtu mwenye sera makini,si chama!
 
M

Mnyankole

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mnyankole

Member
Joined Aug 18, 2010
23 0 0
Iko siku hata kama sio leo wataumbuka tu kwa jambo walilolifanya its utterly nonsense
Brother, let NEC finish their show. Nafikiri CHADEMA inaangaliwa mchezo huo wa kuigiza halafu mwishoni watajibu.

Usije shangaa watakapotangaza kuwa mwaka huu hakukuwa na uchaguzi!!!!!!!
 
L

Lucian Gallet

Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
L

Lucian Gallet

Member
Joined Jul 30, 2010
15 0 0
Kaka ukiangalia matokeo ya mikoa ya lindi na mtwara na dodoma unapata kichafuchefu kabisa. yani watu wamelala kabisa.
Last night nilikua naangalia matokeo ya urais ktk vituo vya kariakoo yani huwezi kuamini CHADEMA walikua wanapata kua 10, 12, 15.THEN IMAGINE chadema hao ndio wamechukua majimbo ya ubungo, kawe na almost segerea.
WIZI MTUPU
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Ni kweli kabisa nakubaliana nawe. I does not make sense. Mengi ya tunayoona hivi sasa (kwa maana ya matokeo) ni kutokana na hekaheka za Dr Slaa.
 
L

Lucian Gallet

Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
L

Lucian Gallet

Member
Joined Jul 30, 2010
15 0 0
HAWAWEZI kusema hapakua na uchaguzi maana maswahiba esp.masha,marmo,mramba wamepunguzwa kidogo si haba.
mi nataka 2005 ccm wamsimamishe Lowasa
 
L

Lucian Gallet

Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
L

Lucian Gallet

Member
Joined Jul 30, 2010
15 0 0
hekaheka za slaa ndio imetuletea wabunge vijana. imagine ilemela mh.dialo aliangushwa na binti wa miaka 25. yote ni kazi ya dr.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,448
Likes
1,120
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,448 1,120 280
Ni kweli kabisa nakubaliana nawe. I does not make sense. Mengi ya tunayoona hivi sasa (kwa maana ya matokeo) ni kutokana na hekaheka za Dr Slaa.
Mo- Town, nakubaliana na wewe je kura anazopata DR. Slaa Je kweli watanzania wamemnyima kura au ni uchakachuaji napenda nikuhakikishie kwamba utasikia jambo ambalo litakalo tokea kati ya sasa mpaka 2015. mm naamini Mungu ndiye atupaye viongozi kwa haki na kama mtu ataingia kwa hila HATAISHI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
Na mimi nilishasema tena. Difference za kura za urais Ubungo na Kawe ni changa la macho. Nina wasiwasi sana na Shinyanga Mjini. Nadhani Chadema ilipata ushindi ukachakachuliwa.
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
"Jack Beur

Hivi kweli wadau katika vuguvugu hili la mageuzi kuna mwananchi atapigia kura Mbunge wa CHADEMA halafu kura ya Urais apigie CCM? ndiyo inawezekana lakini siyo kwa idadi kubwa kama ambayo NEC wanatutangazia,WIZI MTUPU, lakini nafikiri nakala za kura za kwenye vituo vya kupigia kura zipo, CHADEMA wawe wanazijumlisha for comparison."

Mkuu hiyo ndio demokrasia. Mbona Bukoba mbunge katoka CCM wakati kwenye urais Slaa kaongoza. Hii ina maanisha watu wana imani na chama ila wameamua kukiadhibu chama kwa kusimamisha wabunge wasiowataka.
 
QIDAQA

QIDAQA

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
QIDAQA

QIDAQA

Member
Joined Nov 2, 2010
16 0 0
Tell you what people?
kwenye zile karatasi za kupigia kura, sehemu ya chadema hata kama kungewekwa jiwe na sio picha ya Dr. Slaa....WATU WANGECHAGUA CHADEMA
this difference is being fabricared brodas en sistos
people are thaaaat tired.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Jamani isionekane kwamba ssiem inaadhibiwa na wananchi,hapana ndio kinastahili hivyo kwani sasa hivi hakina dira wala mwelekeo kitatupeleka pabaya, mtu anitajie kiongozi imara leo ssiem.mkwere huyu angalia maswahiba zake wote uwaone uwatathmini hata majambazi yana nafuu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271