ebu angalia vizuri awa,wameenda kutalii au kumsindikiza mwenzao


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
354
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 354 180


awa watu naona wanacheka,wanaenjoy wakat wengine wana majonzi sana,je hii ni sawa kimaadili,apo ni tanga kwenye msiba wa sharo millionea
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Wewe ukienda msibani huwa unanuna muda wote?....angalia misibani kulivyo kabla hujaanza kuwanyooshea hawa vidole
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,926
Likes
3,699
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,926 3,699 280
Hata kama unapaswa kua mcheshi lakini sio kama hao!! Huo mkao tu wenyewe!! Alafu uyo kama sijakosea atakua shelta!! Alie fariki ni msanii mwenzake lkn utadhani alienda kwenye mapango ya amboni kutalii.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
354
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 354 180
Wewe ukienda msibani huwa unanuna muda wote?....angalia misibani kulivyo kabla hujaanza kuwanyooshea hawa vidole
utajisiaje kwenye msiba wa ndugu yako wa karibu mzaz au dada/kaka,ukaona watu wanacheka na kuenjoy,ukipata jibu ndio utajua nasema nini apa
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Hao wote si ndo wale wale...kufanya show off popote pale..
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
133
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 133 160
kucheka msibani siyo kosa inasidia kupunguza maumivu ya kufiwa.Lazima watu wachangamke kidogo na kufanya kazi nyingine msibani
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
washambenga tu hao
 
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
579
Likes
107
Points
60
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
579 107 60
msibani tunaenda kuondo huzuni na mumivu kwa wafiwa(kuwafariji), sasa wewe ulitaka wote walie na faraja itaanzia wapi kuaptikana?
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,948
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,948 4 135
Hao wote si ndo wale wale...kufanya show off popote pale..
Nafikiri its about time misiba ya bongo iwe na mualiko...Mijitu mingi inakwenda tuu bila huzuni wa maadili. Hii sio sawa kabisa. Mbona wenzetu wanakua na mipangilio na heshima hatakama muusika alikua ni Msanii au Mchekeshaji?
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,292
Likes
460
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,292 460 180
hao wameenda kuuza sura ndugu mwenye majonzi ya kweli mama ake.......
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,332
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,332 280
kucheka msibani siyo kosa inasidia kupunguza maumivu ya kufiwa.Lazima watu wachangamke kidogo na kufanya kazi nyingine msibani
Ni sawa lakini inahitaji timing, hucheki cheki tu kama mwehu, na kuna mikao ya kistaarabu na sio kukaa kama uko beach
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
354
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 354 180
Nafikiri its about time misiba ya bongo iwe na mualiko...Mijitu mingi inakwenda tuu bila huzuni wa maadili. Hii sio sawa kabisa. Mbona wenzetu wanakua na mipangilio na heshima hatakama muusika alikua ni Msanii au Mchekeshaji?
umenena mkuu,kuna misiba nimeuzuria marekan ni ndugu peke yao ndio wanaoshiriki lakin uku africa kila mtu ata ambao awamjui matokeo yake ni aya makuzi
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
133
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 133 160
Ni sawa lakini inahitaji timing, hucheki cheki tu kama mwehu, na kuna mikao ya kistaarabu na sio kukaa kama uko beach
Tatizo hizo picha hazina sauti, labda tungepata muafaka
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
eeeeh wewe ivi ujaona misiba mingine wanawekamuziki 2 hawana habari ya kulia sasa wewe kinacho kushangaza kitu gani cha ajabu au ujawai kuona misiba wanandugu wapo ila wanatafuta watu wa kulia so usishangae hayo ni mambo ya kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,213,513
Members 462,175
Posts 28,480,535