News Alert: Ebola

machaedo

Member
Jan 13, 2017
35
95
Kwann virus vya Ebola vinaweza kukaa mpaka Miaka Mitatu kwenye Semen ( Shahawa) baada ya Mgonjwa kupona ... Na huweza kuambukiza kwa Sex ingawa hawez kujiambukiza mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

masupio

Senior Member
Sep 16, 2014
177
250
Kwa experience yangu mimi niliyepona Ebola; dawa ya uwakika ni spirit kama nyagi changanya na kitimoto. Hivyo virusi vinapasuka kama popcorn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom