EAC: Rais Kikwete, Kagame, Kenyatta, Museveni wasaini mkataba wa sarafu moja EAC!


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280


Head EAC signed the Monetary Union Protocol which will provide for a wide scope of co-operation in monetary and financial sectors among the EAC Partner States and will further catalyze trade growth within the region. We are now a people destined for greatness, prosperity and happiness. Our borders are fast becoming mere formalities. As we integrate, we cease to be a group of neighbouring nations, and become one people. Let us think with one mind, speak with one voice and walk on one road to our promised destination, "A better East Africa for all its citizens". UHURU KENYATTA




 
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
31
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
That's great,for the betterment of our community
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,084
Likes
321
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,084 321 180
OOh nooo! I hate EAC!! it sucks!! some of the member states are there just to milk and take the piss of others!!
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Ukiangalia kwa makini, maraisi wengine ndio wana-sign, kagame kama ameuchuna vile
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Nakubaliana na wewe, Protocal haikufuatwaa, nadhani waliangalia viongozi wenye mikwaruzano wasikae karibu karibu, hakuna sababu yeyote Uhuru kuwa katikati yao

M7 na Kagame wapo karibu kabisa, Uhuru kawatenganisha na JK manake kagame alishaahidi kumzindua JK na kofi la uso,
 
M

MASHANJARA

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
172
Likes
79
Points
45
M

MASHANJARA

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
172 79 45
Wanajamvi, tuwaheshimu viongozi wetu kwa kuweka tofauti zao binafsi pembeni na kurejea mezani kwa faida ya wengi. Hakuna haja ya kuwabeza, lakini tutambue muungano kama huu sio jambo rahisi na tuwatie shime na tuwape support.

Watu wa afrika mashariki ni wamoja kwa vizazi vingi na tamaduni zetu zinaingiliana sana kwa sababu tu majirani. Nawapongeza wote, tusonge mbele.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,455
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,455 280
JK mbona huyo jamaa wa Kenya nyuma ya Kenyatta anakuangalia sana kwa jicho la kuiba, hivi umeusoma huo waraka wote isiwe unasaini kugawa ardhi
 
amhanda

amhanda

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
amhanda

amhanda

Member
Joined Oct 14, 2013
20 0 0
EAC sawa, kimuundo iko poa kabisa.je wabongo tutahimili ushindani?
 
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,334
Likes
15
Points
0
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,334 15 0
I hate EAC
 
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
2,371
Likes
5,598
Points
280
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2011
2,371 5,598 280
"Basi, yaanzapo kutokea hayo; changamkeni, mkaviinue vichwa vyenu kwa kuwa ukombozi wenu u karibu." LUKA 21:28.
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Hahaha alafu hao jamaa wa nyuma hapo wote wamemtolea macho JK peke yake
Wanashangaa jamaa anasaini kitu ambacho definately anaonekana hakijui, na kinaiuza nchi yake. Neo-Sultan Mangungo in action.
 
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,751
Likes
73
Points
145
M

Magurudumu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,751 73 145


Head EAC signed the Monetary Union Protocol which will provide for a wide scope of co-operation in monetary and financial sectors among the EAC Partner States and will further catalyze trade growth within the region. We are now a people destined for greatness, prosperity and happiness. Our borders are fast becoming mere formalities. As we integrate, we cease to be a group of neighbouring nations, and become one people. Let us think with one mind, speak with one voice and walk on one road to our promised destination, “A better East Africa for all its citizens”. UHURU KENYATTA
Frankly speaking I hate EAC!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
It is now the coalition of willingness and unwillingness?
 
G

gambosh1972

Senior Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
G

gambosh1972

Senior Member
Joined Oct 30, 2013
119 0 0
Ww unaetumia hilo jina la kiarabu si uende kwenu if you hates EAC.Mbona hata falme za kiarabu zimeungana?Acheni kuwakejeli wakuu wa nchi ------ ya paka.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,491
Likes
12,672
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,491 12,672 280
Kaamua akubali tu kuendana na kasi yao....afanyeje sasa.
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
51
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 51 145
Frankly speaking I hate EAC!


kwa nini unaichukia?...ukienda pale namanga ...sirari ...au rusumo jamiiii zipo peace ile mbaya hawabaguani pesa inatumika kotekote yaani ukiwa madukani kenya unanunua kwa tshillingau ksh...pia upande wa huku the same
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303