E. Mbasha Awasamehe Watesi Wake Na Kuwaomba Msamaha Aliowaumiza


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,583
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,583 2,000
Ila huyu jamaa minguo yake hiyo sijui nani alimwambia kuwa anapendeza.
Ameshasema alikuwa na stress kwa hiyo kila kitu alikuwa anafanya out of stress. Naamini atabadilika katika hilo pia maana mwanzo alikuwa anavaa vizuri tu
 

Forum statistics

Threads 1,294,196
Members 497,843
Posts 31,167,799
Top