duu! kweli watu tuko tofauti na tunatofautiana,mchek uyu

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,416
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,416 2,000
Naaah...that can't be!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Aiseee wote sawa lakini hatufanani. Subhanallah
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
Iwapo watu wanalipia kwenda ikulu kumuona mzee wa Gombe live, Kwa nini nisilipie kwenda kumuona huyu mwenye umbo la ajabu?
306756_222314267901177_893893422_n.jpg

na uyu naye uko tayari kulipia kumuona?
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,264
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,264 1,500
kama funza shapeless itabidi nianze zoezi
 

Forum statistics

Threads 1,306,909
Members 502,265
Posts 31,595,922
Top