Duru za Siasa: Awamu ya 5 - Uongozi na Yanayojiri... | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duru za Siasa: Awamu ya 5 - Uongozi na Yanayojiri...

Discussion in 'Great Thinkers' started by Nguruvi3, Dec 30, 2015.

  1. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #1
    Dec 30, 2015
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    MWANZO

    HAPA KAZI, MATARAJIO NA MATUMAINI YA WANANCHI

    DHANA YA 'MABADILIKO' DHIDI YA KIU YA WANANCHI

    Awamu ya 5 na miezi 2. Ni muda mfupi kutathmini utendaji/ufanisi ikizingatiwa changamoto nyingi za Taifa. Pamoja na ukweli huo, tunaweza kuipima serikali kwa uundwaji, uelekeo na vipaumbele vyake

    Mengi yamejitokeza na kuamsha hisia tofauti miongoni mwa wananchi. Wapo wenye matumaini na wenye mshangao kuhusu mwelekeo na kiu ya mabadiliko

    Hoja ya mabadiliko ilitumiwa na wapinzani , Rais Magufuli akaunga mkono kutokana na haja ya wakati.

    Tunasema Magufuli, kwasababu hakuna rekodi za CCM kuzungumzia mabadiliko

    Hata hivyo, mabadiliko hayakuelezwa kwa undani na pande zote mbili

    Wapinzani wakisema ni namna tunavyofanya mambo, CCM wakisema ni mabadiliko ndani yake na serikali

    Mbele ya fikra za wananchi, mabadiliko ni matumaini na kukidhi haja na matarajio. Ni kubadili yanayogusa maisha yao, kujenga utamaduni mpya na kuweka misingi ya kudumu

    Dhahiri, wamechoshwa na hali ya uchumi, utendaji , uongozi na maono ya siku za baadaye. Uchovu huo hauna chama wala itikadi, kwa pamoja wanakubaliana kuhusu hilo

    ''Makubaliano'' hayo ndicho chanzo cha uchaguzi uliokaribiana sana. Pengine kungalikuwepo na taratibu nzuri za uchaguzi, huenda hali ingalikuwa tofauti

    Kukaribiana kwa uchaguzi kulizaa kampeni zisizo za kistaarabu. Wanasiasa wakaacha hoja na kuhamia katika kejeli, matusi na kashfa, ukabila, udini na kuvikipaliliwa

    Mbegu zilizopandwa zinachanua na kuweka ufa usio na ulazima katika Taifa. Wanasiasa hutanguliza masilahi yao zaidi ya umma. Kwao athari za kauli si nzito kama za kukosa uongozi.

    Tutaangalia awamu ya tano kwa muda uliopo, tukijadili mwelekeo unaonekana na nini tutarajie

    Mabandiko yatajadili nini matarajio na matumaini ya wananchi katika zama za #HapaKaziTu, na kama tupo katika mwelekeo au mwendelezo

    Inaendelea.....
     
  2. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #261
    Jan 3, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    Bandiko hili #69 na #52 tumeongeelea tatizo la mfumo wa elimu analokumbana nalo Waziri wa elimu Mh Ndalichako

    Jambo moja tunalikubaliana kama taifa ni kuwa mfumo wetu wa elimu una matatizo
    Ukubwa wa tatizo umeongezeka awamu ya nne ambapo mambo mengi yamefanyika kienyeji

    Bila shaka kazi aliyo nayo waziri wa elimu ni kubwa na ngumu na huenda inapelea yeye kuwa kiongozi wa hoja zenye utata 'controversy' kila mara

    Waziri Ndalichako'anashambuliwa' bila kuonyeshwa mbadala au mapungufu ya hoja zake

    Sehemu ya tatizo analitengeneza mwenyewe hasa kwa matamko yake kama amri

    Akiwa waziri ana nafasi ya kutoa amri, lakini asisahau nafasi yake ya kiongozi wa umma

    Sifa ya kiongozi wa umma ni kusikiliza, kujadiliana, kutoa hoja kwa facts na si matamko

    Tatizo la pili linalomkumba Mh waziri ni kuvutika katika migogoro ya kisiasa

    Ni mwanataaluma akiwa na nafasi ya siasa. Zipo sehemu siasa haichukui nafasi ya taaluma

    Tunasema haya kwasababu kuu mbili.

    Kazi ya kujenga mfumo mbovu ni ngumu na hatutegemewi awe malaika kwa usahihi.

    Lakini pia yapo anayosimamia ambayo kwa mtazamo ni sahihi na anayopotoka

    Ni kwa msingi huo, tutapitia hoja na matamko yake kwa ukaribu

    MITIHANI YA BAADHI YA TAASISI BINAFSI NA UMMA KURATIBIWA NA NECTA

    Moja ya hatua nzuri za Mh Waziri ni kuahakikisha mitihani kwa baadhi ya taasisi inaratibiwa na chombo kimoja.

    Kwamba NECT itapima watahaminiwa wa taasisi binafasi na zile za umma

    Tukumbuke, soko huria lilifungua milango na elimu ni sehemu mojawapo.

    Kwa muda mfupi kulizuka vyuo na taasisi zinazotahini wanafunzi kisha kutunuku vyeti

    Taasisi binafsi zinatoa elimu kwa utaratibu wa biashara.

    Ubora ambalo ni la kwanza, hupewa umuhimu wa pili baada ya biashara kufanyika.

    Tumekuwa na matatizo ya watahiniwa waliopata vyeti katika mazingira ya kusikitisha

    Kitendo cha kuamua watahaniwa wapimwe kwa chombo kimoja kama NECT ni kizuri sana

    Hili linapima ubora na kupora nguvu za ''biashara'' kwa wafanyabishara ya elimu

    Ingawa baadhi ya watu hawakufurahia, jambo hili ni la kuungwa mkono na kupongezwa.

    Tunahitaji ubora katika elimu si mchezo wa biashara katika suala nyeti na muhimu kama elimu kwa Taifa

    Inaendelea...
     
  3. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #262
    Jan 3, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    ''KUSHAMIRI'' KWA VYUO VIKUU

    Katika kipindi cha miaka 10 Taifa limekuwa na vyuo kuliko awamu tatu kwa mfululizo

    Katika kipindi hicho idadi ilifikia 50 kwa vile vya umma na binafsi

    Kama tulivyoeleza awali, mfumo wa soko huria ulichukuliwa huria katika maeneo nyeti

    Awamu ya pili iliyofungua soko huria ilikuwa makini, kama ilivyokuwa awamu ya tatu

    Vyuo holela vilishamiri awamu ya 4, na kushindwa kutofauti high school na University

    Ubora wa baadhi ya vyuo hasa binafsi ni wa kutilia shaka kila eneo

    Tatizo lilianzia wapi?

    1. Serikali:
    Haikuwa na mipango madhubuti ya elimu kuanzia ngazi za chini.
    Kukawa na ongezeko la wanafunzi wanaohitaji elimu ya juu kwavile hakukuwa na maandalizi ya muda mfupi na mrefu. Kilichotokea ni mambo ya zimamoto

    Tatizo hii lilitengenezwa na siasa kutawala utaalam.
    Kwamba, wanasiasa walichotaka ni idadi ya vyuo na wanafunzi ili kujenga hoja ya maendeleo bila kujali ubora wa elimu na wahitimu wake

    2. TCU:
    Tume ya vyuo yenye jukumu la kutathmini/kusimamia ubora wa elimu ikawa njia panda

    Kwanza, inaongozwa na maamuzi ya wanasiasa, utaalam haukuwa sifa au muhimu tena

    Pili, wahadhari wa vyuo vikongwe wakaona huo ni mradi wa kupata part time
    Wakasimama kidete dhidi ya tume na serikali ili mradi wao wa 'pembeni' uwe endelevu

    Kwa pamoja, wanasiasa na wahadhiri wakapoka nguvu za TCU kusimamia uanzishwaji na ubora wa elimu inayotolewa.

    Tukafika mahali ambapo mwanafunzi aliyemaliza chuko kikuu ni mhadhiri katika majengo yaliyopakwa rangi na maua na mti wa bendera nje. Ni chuo kikuu!

    3. Mashirika na wafanya biashara wakatumia udhaifu wa serikali na wanataaluma kuanzisha vyuo hata kupanga namna gani wanataka wanafunzi wafaulu biashara iwe endelevu

    Hatua za Mh Waziri kufunga vyuo visivyo na sifa ni ya kuungwa mkono
    Hatuhitaji lundo la wenye degree zisizo na ubora.

    Tunahitaji wahitimu watakaoshindina katika soko la dunia katika mazingira yetu kwa ubora ule ule unaopatikana kwingine.

    Tunahitaji vyuo kama centre for excellence na si mkusanyiko wa wanafunzi

    Zoezi halifurahiwi na baadhi yakiwemo mashirika , wafanyabiashara na wahadhiri

    Ni zoezi la maana kwa muskabali wa taifa letu, inasikitisha waziri akipingwa kwa hili

    Je wapi waziri amekosea?

    Na nini mbadala wake kwa haya tunayoona ambapo chuo kikuu cha afya hakiwezi kutunza afya za wananchi kwa kutupa 'vitu nyeti' hovyo kama tulivyoona kule Mbezi?

    Kwanini chuo kama hicho kiendelee kuwepo? Chuo hicho kinatoa elimu gani?

    Inaendelea
     
  4. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #263
    Jan 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    'UTATA' WA WAZIRI WA ELIMU

    Pamoja na mazuri mengi na ugumu anaokutana nao, waziri wa elimu amekuwa na mambo tata

    ADA ELEKEZI
    Waziri amekuwa katikati ya mgogoro wa shule moja binafsi kuhusu madai ya wazazi ya ada kubwa
    Hilo nalo limekuwa na utata kwingine, shule binafsi zikiwa na ada 'elekezi'

    Kama tulivyoeleza, soko huria lilifungua elimu katika huria kama masoko ya huduma na bidhaa nyingine
    Elimu ikawa huduma inayolipiwa kama huduma za afya, bima , benki n.k.

    Wajibu wa serikali ni kuweka mitaala, kusimamia utoaji wa elimu pamoja na kutathmini

    Kwanini mzazi anapeleka mtoto shule ya kulipia, hilo linabaki kuwa tatizo la mzazi na si serikali

    Mzazi asiymudu gharama za elimu ana wajibu wa kutafuta eneo jingine litakalokidhi haja yake

    Kulalamika ada ni ya juu ni sawa na kulalamika bima ya magari au huduma za afya ni za juu

    Kwa upande wa waziri, suala si kutoa ada elekezi bali kujiuliza kwanini shule binafsi zinakithiri.

    Jibu jepesi ni kuwa elimu katika shule za sekondari imeshuka.

    Idadi ya wanafunzi, vitendea kazi duni, walimu hakuna au waliopo ni duni n.k.

    Kuimarisha shule za umma kutaleta ushindani kwa shule binafsi
    Ushindani utakwenda sambamba na utoaji wa huduma zinazolingana na ubora na gharama halisi

    Njia ya pili ni kuacha bei ya soko iamue.
    Ushindani utatokea miongoni mwa wamiliki wa shule binafsi na hiyo iTasaidia kupunguza gharama

    Fikiria wakati wa Mobitel inaanza, simu ya mkononi ilikuwa kitu cha watu wenye uwezo.
    Serikali haikupanga bei elekezi, iliacha other players kuingia.

    Kwa muda gharama zikapungua kiasi cha watu wengi kumudu.
    Hata hivyo, kama mashirika zaidi yatarhusiwa, gharama zitakwenda chini zaidi ya sasa

    Waziri hapaswi kuwa katikati ya mgogoro wa wazazi na wamiliki.
    Anachotakiwa kufanya ni kutengeneza mazingira mazuri ya ushindani.

    Kwanza, kuimarisha shule za umma katika ubora na unafuu
    Pili, kujenga mazingira ya washindani wengine kuingia katika sekta ya elimu
    Tatu, kusimamia sera ya taifa ya elimu kuanzia ufundishaji hadi kutahini

    Kuingia katika mgogoro ni kutafuta utata usio na ulazima.

    Inaendelea...
     
  5. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #264
    Jan 4, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    UTATA WA WAZIRI

    VYUO VYA CHINI, KATI NA VYUO VIKUU

    Waziri alinukuliwa akisema wanaosoma kada za chini na kati hawawezi kwenda kusoma University
    Kauli ilileta utata ingawa ilifafanuliwa waziri alinukuliwa vibaya

    Kwa vyovyote itakavyokuwa kuna umuhimu wa kueleza kwanini suala hili lina utata

    1.Uwepo wa kada za kitaaluma

    Kuna sababu za msingi za kada mbali mbali kuwa na viwango vya wataalam kwa ngazi tofauti

    Hili ni suala lililopo duniani kote kuanzia nchi zilizoendelea hadi nchi masikini. Kuna sababu

    a)Mgawanyo wa kazi kulingana na kada husika

    Katika serikali, taasisi, mashirika, NGO au makampuni kuna viongozi wa juu mfano wa CEO

    Wawe ni wataalam wa fani husika au la, kazi yao ni kutengeneza mazingira ya kazi pamoja

    Kutoa maamuzi mazito yanayohusu kazi, na kuwa viungo kati ya maeneo yao na mengine

    Hapa tutoe mfano rahisi kueleweka. Kazi ya CEO wa kampuni ya ujenzi ni kutafuta fursa au kupokea fursa na kuzifanyia tathmini. Kazi hii husaidiana na wenzake katika ngazi za juu 'management'

    Hivyo kazi yaCEO ni kuhakikisha fursa iliyopo inatengenezewa mazingira mazuri na management.
    Kazi ya kuiweka management pamoja ni yake.

    kuanzia hapo management inatumia wataalam kutathmini, kupanga mikakati kwa kuwatumia wataalam

    Kwa wataalam hapo utakuta Architect, Civil Engineer, structural engineer, Energy, communication, transportation, watu wa drainage, buiding materials, accountants n.k. orodha inaendelea

    Kundi hili lina wataalam wanaoweza kutoa tathmini, kutafsiri na kutafuta njia mbadala kufikia malengo
    Wana uwezo wa kueleza na kujenga hoja za kitaalam

    Itafuta kada nyingine kama ya Technicians wenye majukumu yao wakisimamiwa na kada ya juu

    Mwisho itakuja kada ya chini ya wenye certificate nao wanawajibika kwa ngazi inayofuata

    Mpangilio huo hautokei kwa bahati mbaya, unatokea kutokana na mafunzo kutoka katika mitaala

    Kwa mfano huo tunapata vyuo vya kada mbalimbali, kama certificate, Diploma, Degree n.k.

    Utaratibu huo huonekana kila mahali, kwa mfano kuanzia karani hadi katibu mkuu, waziri na kuendelea

    Uwepo wa kada mbali mbali ni suala la ulazima na universal, si la Tanzania tu.

    Tutajadili kwa undani utata uliozuka kuhusu suala hili.

    Tuangalie sababu ya pili ya uwepo wa kada hizo

    Inaendelea
     
  6. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #265
    Jan 8, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    Inaendele

    VYUO VYA CHINI, KATI NA JUU

    Sababu ya pili ya kuwa na kada hizo ni kupata wataalam katika viwango na mahitaji tofauti
    Huwezi kumpeleka mtu wa ngazi fulani katika kijiji lakini unaweza kupata watu wa kada eneo hilo

    Hapa ina maana kuwa kazi ndogo zinazohitaji utaalam wa kiwango hicho hufanywa katika maeneo kama vijijini na watalaam wa kada za chini , na linapokuwa jambo zito wataalam hao watashauri

    Kwa mfano Clinical officer atatibu kwa kiwango alichoelekezwa.
    Ikitokea haja atafanya rufaa katika ngazi ya juu na hilo litaendelea hadi ya juu kabisa.

    Ndivyo ilivyo dunia kote na si suala la Tanzania tu

    ii) Katika nchi changa kama yetu, baada ya uhuru tulikuwa hatuna wataalam.
    Kilichofanyika ni program za kupata wataalam wa kada za chini kusaidia kwanza tukijenga uwezo

    Kwa walioishi miaka ya 60, 70 na hata 80 watakubaliana na hoja hii.
    Ndio maana tulikuwa na vyuo vingi vya kati na chini kuliko ilivyo sasa.

    Hili lilisaidia sana kupunguza tatizo la wataalam ingawa halikuwa suluhisho kamili.

    iii)Miaka 10 tu iliyopita tulikuwa na vyuo vikuu si zaidi ya vitano.
    Idadi ya wanafunzi waliomaliza kidato cha sita ilikuwa kubwa kuliko uwezo wa vyuo hivyo

    Kuwapa elimu katika vyuo vya kati ilikuwa suluhisho la tatizo

    Kutokana na sababu hizo zote zilizojadili, ni makosa kudhani kuwa waliopitia vyuo vya kati na chini wana uwezo duni na hawana haki ya kujiendeleza. Hapa ndipo mh Waziri alipopotoka

    Kwanini tunasema Mh Waziri alipotoka? Hili tunalijadili kwa kuangalia historia fupi tu ya vyuo kama Marangu(elimu), Butimba(elimu), Mlingano(Kilimo). Olmotoni( Nyuki na misitu),Mpwapwa(elimu),Kigurunyembe(elimu),Ifunda (elimu/ufundi), Bugando(Clinical officer), Machame(Clinical officer), KCMC(Clinical officer) Ifakara (Clinical officer) Dar tech(Ufundi) Arusha tech(ufundi) n.k.

    Inaendelea
     
  7. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #266
    Jan 9, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    VYUO

    Vyuo tuloivyotaja bandiko la awali vilikuwa na hadhi na vimetoa wataalam katika fani mbali mbali
    Kwa mfano, chuo cha elimu Marangu kilijulikana kwa kutoa wahitimu wazuri sana katika elimu

    Chuo cha Mlingano Tanga kilifikia hatua ya kuwa taasisi ya utafiti kikiwa affiliated na SUA
    Chauo cha Olomotoni, hadi leo ni sehemu ya chuo kikuu cha SUA

    Arusha na Dar tech navyo kama vile vya afya tulivyotaja vilitoa wataalam katika viwango vizuri sana
    Wahatimu wa vyuo hivyo waliweza kujiendeleza hadi ngazi za udkatari na uprofesa

    Swali kwa mh waziri,ni kwanini iwe ni lazima kupitia kidato cha sita kuingia chuo kikuu?
    Wanafunzi wa kidato cha sita na wanaomaliza vyuo na kujiung hutahiniwa sawa

    Waziri angejiuliza, ikiwa wametahaniwa na kufaulu au kufeli kwanini liwe tatizo kwa upande wa wanaopitia vyuoni? Je, ana takwimu za kuthibitisha madai kisayansi?

    Waziri angetafakari,wanafunzi wanaomaliza vyuo wana msingi mzuri katika fani husika na uwezo wa vitendo 'practical'

    Hii haimfanyi wa kidato cha sita kuwa hafifu, ni ukweli, kidato cha sita kinamjenga mwanafunzi uelewa wa haraka na kupambanua mambo kwa wepesi. Ni ukweli

    Hoja ya Mh Waziri waliomaliza vyuo hawapaswi kujiunga na chuo kikuu haina mantiki

    Hoja ingekuwa na mantiki kama Waziri angefuata mfumo unaotumika kwingine duniani

    Taasisi za elimu ya juu zinatoa 'accreditation' kwabaadhi ya vyuo vya kati

    Mfano, vyuo vikuu vingefanya tathmini ya mitaala ya vyuo ili kuvipa 'accreditation'

    Kama SUA watatambua Mlingano au Olmotoni hakuna sababu ya kuzuia mwanafunzi

    UDSM wakitambua mitaala ya vyuo kama Marangu, Mpwapwa, Butimba n.k.hakuna sababu ya kumzuia mwanafunzi

    Muhimbili wanatambua Diploma zinazotolewa na baadhi ya vyuo vya afya,kwanini basi vyuo vingine visitazame utaratibu huo?

    Kwa wenzetu, kabla mwanafunzi hajajiunga na chuo au taasisi ya elimu ya kati,kuna taarifa za wazi chuo husika hakitoi 'credit' ya kujiunga na elimu ya juu, au kinatoa

    Badala ya kupiga marufuku, Mh waziri angekaa na wataalam waangalie jinsi ya ku streamline utaratibu

    Nia ya Mh waziri ni njema kwa mengi tu, lakini pia kuna maeneo anapotoka. Tumsaidie

    Utitiri wa vyuo vikuu na athari zake... Inafuata
     
  8. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #267
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    VYUO VIKUU NA VIWANGO 'DUNI'

    Katika mambo yalitikisa awamu ya tano ilipoingia madarakani ni la wanafunzi wa UDOM

    Wanafunzi walitimuliwa baada ya kubainika walikuwa na viwango duni

    Hili ni jambo jema katika jitihada za kupata watalaam walio bora na katika viwango

    Hata hivyo kuna kitu kimejitokeza, badala ya kutafuta chanzo hisia na jazba zilitawala

    Miongoni mwa waliofukuzu kwa uduni wa viwango wapo wa mwaka wa pili, tatu

    Swali, kama wanaviwango duni waliwezaje kuvuka mwaka wa kwanza au wa pili?

    Badala ya kuwafukuza viwango duni waliovuka miaka, Mh Waziri angejiuliza walivukaje?

    Pili,tume ya vyuo vikuu inayohakiki viwango ilikuwa wapi bila kubaini viwango duni?

    Tatu, Mh Waziri aliongea na wahadhiri kujua kwanini viango hafifu vilifanya vema?

    Laiti Mhe angejiuliza uchache wa maswali, kutimua kungekuwa jambo la mwisho.

    Maana yake waziri angekuwa na majibu ya kwanini anawatimu na hapo ndipo pa kuanzia

    Kuwatimua tu ilikuwa kuwaadhibu bila sababu za msingi.

    Waliomba, wakachaujwa ,wakaingia, wakatahiniwa, wakavuka mwaka. kosa lao li wapi.

    Hatua ya Mh waziri ilikuwa na lengo zuri, kwa bahati mbaya iliongozwa na jazba na siasa badala ya sayansi ya utafiti wa tatizo, chanzo na suluhisho.

    Je, kuwatimua wanafunzi wa UDOM kume solve matatizo kama hayo katika vyuo vingine na nchi kwa ujumla wake?

    Tusemezane
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #268
    Jan 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    WASOMI NA WATAALAM MPO WAPI?

    HAYA YA UTATA WA KATIBA HAYAWAHUSU?

    Tumejadili kwa uchache kuhusu tatizo la elimu na maamuzi yatokanayo hapo nyuma

    Umuhimu wa elimu hauelezeki kwa maneno machache.
    Kwa ujumla ndiyo silaha kubwa aliyo nayo mwanadamu au anayopaswa kuwa nayo

    Kuna kutokuelewa maana nzima ya elimu hasa kwa walioelemika.
    Wengi wanadhani elimu ni ''nyenzo'' kufanya kazi, kuendelea na maisha hata kupata ajira

    Dhana ya elimu ni kumwezesha mwanadamu kujitambua, kutambua mazingira, kupambana na changamoto zinazotokanazo kubwa na madogo

    Sifa ya usomi ni nguvu ya kuelewa, kupambanu, kufikiri kwa mantiki na kutoa majibu

    Hayo ndiyo yanayomtofautisha msomi na mtu mwingine.

    Mwanafunzi hufundishwa mengi, kuna nyakati hayatumia katika maisha hata siku moja.

    Lengo ni kujenga uwezo wa kuelewa, kupambanu, kutafakari na kupata suluhu

    Tumeyasema haya kutokana na hali ya wasomi wetu na usomi kitaaluma tu

    Hakuna sababu za kuamini Engineer , daktari, wanasheria n.k. hawawezi kufikiri nje ya taaluma zao.

    In fact mambo nje ya taaluma zao yanawagusa kuliko yaliyomo ndani

    Ni uelewa finyu kama msomi atadhani masuala kama KATIBA hayamhusu , ni ya kisiasa

    Kinyume chake katiba inamhusu msomi inaamua maisha yake nje na ndani ya taaluma

    Na kwa vile anaishi na usomi, uwezo wa kuelewa masuala kama ya katiba bila kujali taaluma ni mkubwa kuliko mwanachi wa kawaida aliyekosa fursa hiyo.

    Wajibu wa msomi hauishii katika eneo au familia yake, ni pamoja na jamii inayomzunguka

    Tuna tatizo la wasomi, na haionekani hali kuimirika.

    Mjadala ulioanzishwa na waziri wa zamani kuhusu uteuzi wa wabunge unatueleza hali ya wasomi wetu

    Inaendelea......
     
  10. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #269
    Jan 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    WASOMI NA HILI LA KATIBA

    Inaendelea

    Waziri huyo wa zamani amehoji kuhusu nafasi za utezi 10 alizopewa Rais kuwa hazikuzingatia katiba
    Kwamba Rais atakuwa amevunja katiba kwa kuteua wabunge wa kiume wengi kuliko wanawake

    Hoja iliwarudisha watu katika ya Tanzania ya mwaka 1977 yenye marekebisho kwa nyakati tofauti

    Kilichotokea ni tafsiri mbili za kiswahili na Kiingereza zikiwa na maneno yaliyonyofolewa kwa moja

    Kutokana na tafsiri mbili zenye utata, mjadala umekuwa mkubwa kuliko isivyotarajiwa

    Tuliegemea katiba iwe na majibu, inaonekana katiba imezidisha tatizo. Kila mmoja anatumia tafsiri inayokidhi hoja zake na si tafsiri iliyopo katika katiba

    Tatizo la kwanza: Si uteuzi, bali mwongozo wa uteuzi ulioacha mwanya na sasa kila mmoja anajazia tu

    1. Ikuwaje kukawa na katiba moja yenye tafsiri tofauti? Wasomi wetu wa sheria walikuwa wapi kuliona tatizo hilo ikiwa tunao wasomi katika fani ya sheria wakibobea katika katiba?

    2. Wasomi wetu walikuwa wapi bila kuona utata huo?
    Hata kama hauna maana midhali umeleta sintofahamu hauwezi kupuuzwa.

    Wasomi wapo katika idara na wizara za umma, bungeni katika mashirika n.k. kwanini hakuna aliyeona!

    Baya zaidi, baada ya kutokea utata, uwe ni mdogo sana au mkubwa, kwavile kuna sintofahamu katika sehemu jamii, wako wapi wasomi wetu kwa ujumla wao kusimama na kuisaidia jamii kuelewa?

    Hili laweza kuwa jambo dogo la kipuuzi na lisilo na maana.
    Hata hivyo, linapoleta sintofahamu tayari lina maana kubwa kuliko inavyodhaniwa

    Wasomi wetu wa fani na kada zote tunaojua wanaweza kupambanua, kuelewa n.k wapo wapi?
    Nani ataisaidia jamii kama si wao?

    Nini kinawafunga mikono? Ni njaa, uwezo mdogo, au kutoelewa wajibu wao kwa jamii?

    Hivi tunahitaji kuagiza wataalam wa kutafsiri katiba yetu na kutueleza kwanini Rais yupo sahihi au kakosea na kwa sababu gani? Kwanini katiba moja ina tafsiri mbili zinazotofautiana?

    Ilikuwaje na itazuilika vipi? Nini kifanyike kuondoa utata na wananchi wanapaswa kuelewa nini?

    Wako wapi?

    Tusemezane
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #270
    Feb 1, 2017
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,689
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    With respect to uniforms, my recollection is once you are an officers in the army, police force or prison service, you buy your own uniforms. This provision has been in place since Kambarage was at the helm.

    However, if you are not an office, you receive your uniforms from the quartermaster. In case you die, retire, or dismissed from the service, you are required to return the uniforms to its respective owner, the government.

    Officers don't returns their uniforms when they retire. And when they while in service or not, their beneficieries are entitled to use the uniforms as the feel fit.
     
  12. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #271
    Feb 9, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    WIKI YA MATUKIO NCHINI

    Tunaelekea wapi ndilo swali

    Wiki imegubikwa na habari nyingi mchanganyiko.

    1. Kukamatwa kwa Wabunge

    Mbunge wa Upinzani amekamatwa kutoka Dodoma alipokuwa anahudhuria kikao

    Si maudhui ya bandiko kujali hoja ya kukamatwa kwake, bali yatokanayo

    Timbwili limemlazima Mbunge Zitto kufikisha malalamiko ya kukiukwa taratibu za Bunge

    Katika hoja, Zitto alionyesha utaratibu unaotumika mbunge akifungwa au kukamatwa
    Alifanya rejea za Bunge letu na mabunge ya commonwealth

    Katika hali isiyo ya kawaida na isiyojibu hoja za Zitto, Naibu Spika alikataa kutolewa kwa hoja akisema sheria inazungumzia makosa aliyosema hayahusishi utaratibu wa Bunge

    Kuna hoja hapa

    1. N.Spika hakujibu hoja kuhusu mbunge aliyefungwa na kama bunge lina taarifa

    2. Wabunge hukamatwa kwa mahojiano na Polisi, yeye alijuaje aina ya makosa?

    3. Utaratibu ni Uongozi ni kufahamishwa kukamatwa siyo kwanini amekamatwa

    Ilikuwaje Naibu Spika akaelewa ni makosa nje ya utaratibu wa bunge ikiwa Polisi hawakusema kwanini wamemkamata mhusika!

    Kutokana na hali hiyo historia ya kumsusia ikajirudia na kuzidi kuweka wingu nene juu ya umakini, hekima , weledi na busara za Naibu Spika katika kushughulikia Bunge

    Hata kama yupo sahihi kwa namna yoyote, bado kuna mapungufu ya hekima na busara

    Naibu Spika angeliacha bunge lijadili kwanza akiongoza mjadala
    Bado alikuwa na fursa ya kukataa hoja baada ya wenzake kujadili

    Naibu Spika ni sehemu ya Bunge na wala si bunge zima kama inavyodhaniwa

    Kitendo cha kuzima hoja tu kama ilivyozoeleka kinatafsiriwa kwa upana kabisa ni kukosa busara, hekima na mapungufu ya kuongoza. Hilo linatia doa Bunge

    Hilo limezidi kupeleka Bunge kudharauliwa kama mhimili unaojitegemea na baadhi ya viongozi wa mihimili mingine. Dharau hiyo sasa inatafuna heshima na hadhi ya bunge

    Tutajadili hili kwa upana

    Inaendelea
     
  13. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #272
    Feb 9, 2017
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,187
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Mimi naweka nafasi, ili niweze kufuatilia kwa karibu maelezo yako ya kina juu vita dhidi ya dawa (sumu) za kulevya vinavyopiganwa kwa staili mpya inayoratibiwa na RC Makonda.
    ====
    Naunga mkono vita hiyo ili kunusuru kizazi hiki na vijavyo!
     
  14. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #273
    Feb 10, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    HESHIMA YA BUNGE

    Kiongozi mmoja amesikika akitoa kauli zinazoashiria kulidharau bunge
    Bunge limechachamaa kwa kile kinachosemwa limevunjiwa hishma na kudharauliwa

    Bunge limeazimia kuwaita baadhi ya viongozi katika kamati zake kwa 'mahojiano'

    Hoja: Hatua ya bunge imechelewa na hakika kudharaulika ni zao la ubutu wa Bunge
    Kwanza, mengi yamefanyika katika kujidhalilisha lenyewe ikiwemo kutoelewana

    Pili, wakati wabunge wananyakuliwa na Polisi katika maeneo yao hakukuwepo malalamiko
    Hayo ni kutokana na ukweli kuwa wabunge husika walikuwa wa upinzani

    Kitendo hicho tu kilifungua milango ya Bunge kupoteza heshma

    Kauli ya viongozi kuhusu madawa na tuhuma kwa baadhi ya watunga sheria ni mwendelezo wa Bunge lenyewe kutojisamamia, kuacha uvyama na kuwa taasisi

    Tatu, uongozi wa Bunge unaonekana kupwaya na kuudhofisha mhimili huo
    Maamuzi mengine hayawezi kutofautishwa kati ya bunge na serikali

    Bunge linaendeshwa kibabe na si hoja. Kwamba,baadhi ya mijadala ima huwekwa kapuni au wahusika kukalishwa chini. Kwa ufupi hoja zinajifia tu

    Hatudhani bunge lina sababu za kualalamika.
    Bunge liliruhusu kuingiliwa taratibu , kuvunjiwa heshima, ukimya unaligharimu

    Ukimya huo unagusa mhimili mwingine taratibu kama ilivyoanza kwa Bunge

    Hakuna kuheshimiana miongoni mwa wadau wa mihimili

    Sakata la madawa ya kamata kamata ya wabunge na madawa ya kulevya vimesaidia sana kuonyesha Bunge na nafasi yake kwa jamii.

    Wabunge wajitambue kwanza kwamba tofauti zao za kiitikadi, kidini, kijamii au kijinsia zipo chini ya mwamvuli wa taasisi ya Bunge.

    Hadi watakapojitambua na kuwa kitu kimoja kama taasisi, heshima ya Bunge itamegwa na awaye atakuwa mwathirika tu. Wabunge wasilalamike, wajitazame wameangukia wapi?

    Sakata la madawa... inafuata
     
  15. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #274
    Feb 13, 2017
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,187
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Bado nasubiri tathmini yako Mwalimu Mkuu wangu (Nguruvi3)! Leo tumeambiwa awamu ya tatu ya wale wanaojihusisha na sumu za kulevya wapo toka enzi ya Ruksa! Timesikia na namna kamishna na wenzake watavyo dhibiti sumu hizi za kulevya!
    Nadhani tumepata mtu sahihi kwenye nafasi ile!
     
  16. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #275
    Feb 13, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    Mkuu hili la madawa ya kulevya lipo katika sura mbili.

    Madawa yapo yametumika kwa miaka dahari kama bangi, mirungi n.k.

    Madawa yenye uraibu wa dhahiri kama Cocaine, Heroine n.k.

    Changamoto ni kupambana na kundi la pili, lakini huwezi ku ignore kundi la 1

    Madawa ya kundi la pili yamekuwepo miaka nenda rudi si toka wakati wa Mwinyi

    Tofauti na sasa, zamani yalipatikana kwa uchache , watu wa kawaida hawakumudu

    Biashara ya madawa ni kubwa kama inavyojulikana.
    Hilo limechagiza ongezeko la uzalishaji , usambazaji na soko.

    Ongezeko la uzalishaji kimesababisha supply kubwa zaidi ya demand
    Supply imeongeza upana wa soko na hapa ndipo vijana walipoingia mtegoni

    Ni tatizo kubwa duniani na wala si nchini kutokana na ukubwa wa biashara

    Ni ukweli, upatikanaji rahisi wa madawa umeongeza matumizi kwa kizazi cha leo
    Hilo limeathiri jamii na lazima tukubaliane ni tatizo kubwa duniani na ktk jamii yetu

    Tumetambua ni tatizo,kupambana na tatizo si option bali ni lazima
    Tunapambanaje na tatizo, hapo ndipo kuna tatizo la pili

    Mapambano yanahitaji akili zaidi ya nguvu.
    Marekani walijaribu hadi kumkamata viongozi wa nchi na kila mbinu.

    Tatizo lipo na linaendelea licha ya resources walizo nazo
    Approach yao si kutumia chopper bali kuangalia source na kutokomeza

    Ni biashara kubwa ikiwa na mtandao mpana na hatari
    Kamisha ameeleza vizuri sana approach yake.

    Kwa kuongezea, kuna source, supply chain, logistics , distributors hadi consumer
    Kuna umuhimu wa mkakati wa kisayansi na kitaalam

    Hili la RC na madawa ni jambo jema, at least ameonyesha kujaribu eneo lake

    Tatizo ni kuwa RC hakuwa na mkakati kabla ya kuanza.
    Alikuwa na idea lakini anaitekelezaje ndipo penye walakini

    Kama ulisikia, bunge lililalamika hakuna kamishna wa kamisheni ya madawa
    Rais kamteua juzi na leo ndio siku yake ya kwanza kazini

    Umemsikia Mh Rais akisema kuna uwezekano PM hakujua na wala mawaziri hawakujua

    Na unaweza kuona huwezi kudhibiti madawa Dar es Slaam ukasema umemaliza tatizo

    Katika mazingira hayo, unaweza kuona RC alianzisha kitu bila kuwa na ''background''
    Kwamba hakujua nani mwenye zoezi kisheria, na wapi atapata resources

    Hapa kutahitajika ufafanuzi

    Inaendelea.....
     
  17. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #276
    Feb 14, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,451
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kwenye vita dhidi ya madaya ya kulevya,

    Bila kujenga, kuwezesha na kuimarisha taasisi za ulinzi na usalama kufanya kazi zake kwa weledi na uhuru itakuwa ngumu sana kushinda vita hii. Vyombo vya ulinzi na usalama visimame katika nafasi yao kwenye kuchunguza, kupeleleza ili kupata ushahidi wa kuwatia hatiani watuhumiwa. Tuachane na hizi approach za kisiasa za kutajana majina hadharani halafu tukategemea kudhibiti au kukomesha biashara hii hatutafanikiwa zaidi ya kuangukia pua mahakamani.
     
  18. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #277
    Feb 14, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    Inaendelea kutoka bandiko 275

    Katika mazingira yanayoonekana RC alichukua hatua bila kuwa na background
    1. Suala la madawa ni pana, kupigana nayo Dar pekee hakutoi jibu
    2. RC wa Dar siyo mkuu wa RCs wa mikoa yote.
    Tamko lilikuwa localized likihitaji (national consensus) muafaka wa kitaifa
    3. Alianza bila kushirikisha viongozi na hivyo kuwa na mapungufu ya kisheria na rasilimali
    4. Hakuzingatia sheria tulizojiwekea ikiwemo uanzishwaji wa kamisheni ya madawa
    5. Ameongozwa na hamasa zaidi kuliko mantiki

    Hayo tunaweza kuyaona kama ifuatavyo

    Namba 1 hapo juu.
    Mkuu wa kamisheni bw Sianga kasema vita ya madawa ikibidi itaenda Zanzibar. Hapa alikuwa anaeleza kuwa vita haiwezi kuwa ya Dar pekee.
    Akasema Tanzania inaonekana kuwa ''corridor'' kwa maana ya ujumla

    Namba 2:Rais alipoongea Ikulu akasema hili si la RC wa Dar pekee ni la kitaifa. Alichofanya ni kuelekeza RCs kuchukua hatua kwa kuelewa kauli ya RC Dar si ya kitaifa

    Namba 3: Mh Rais kasema wapo wenye dhamana ambao hawajui kama wanadhamana. Hii maana yake hakukuwa na coordination na uteuzi Sianga haraka unashadidia hoja
    Uteuzi wa Sianga upo kisheria na Rais alifanya hivyo haraka ili kutoa mwelekeo wa kisheria

    Namba 4: Bunge lililamika kutokuwa na uongozi wa kamisheni ya madawa
    Kilichoonekana ni utendaji mwongozo wa kisheria
    Hili lilitoa nafasi ya watu kutuhumu na kulifanya suala hilo kwa mtazamo mwingine

    Namba 5:Kitendo cha kuanza kutaja watu kwa habari, hakikufuata taratibu.
    Watu waliitwa Polisi kwa vyombo vya habari, wakihojiwa na kukamatwa hapo hapo.

    Ukimsikiliza Sianga, amesisitiza sana suala la kufuata sheria na taratibu

    Hayo ni sehemu tu ya mapungufu mengi yanayotoa mwanya zaidi na si matokeo

    Tumemsikiliza Kamishna Sianga akizungumza siku ya kwanza.

    Kwa namna yoyote tukiri anaelewa tatizo, anaelewa anataka kufanya nini na kwa utaratibu gani. Kwa ufupi ana weledi mkubwa sana wa suala zima hili tukubaliane na hilo

    Alichosema Sianga na mantiki zake kitaalamu na kijamii

    Inaendelea...
     
  19. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #278
    Feb 16, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    ALICHOSEMA KAMISHNA SIANGA NA MANTIKI ZAKE

    Katika hotuba, kamishna Sianga alisema mambo kadhaa kuonyesha uelekeo.
    Kwa maana alipanga safu yake, akatoa dira ya mapambano

    1. Kamisha aliwatambulisha wakuu wawili, Intelejensia na Oparesheni
    Hii ni kuwa na habari za uhakika ili kuwezesha operesheni kufanyika

    2. Bw. Sianga akazungumzia matumizi ya sheria katika mapambano
    Alimaanisha kuepuka ukiukwaji wa haki za watu(intelejensia na oparesheni)

    3. Sianga akagusia hatua kwa maafisa wa serikali wanaozembea madawa kuingia nchini.
    Sianga ana maanisha kama dawa hazitaingia, hakutakuwa na wateja

    Na kwamba, dawa inawezaje kufika Morogoro, Manzese au Mbagala bila kuingizwa?

    Hoja ya Sianga ni kuwa tatizo si watumiaji, bali watumiaji wanapata kutoka wap?
    Kitaalam Sianga anajaribu kuziba mianya ya kuingiza madawa (conduit)

    4. Akazungumzia mahakimu na mawakili wa serikali wanaovuruga kesi
    Alilimaaminisha pesa inatumika, hivyo mapapa yanaendelea kuwepo

    5. Kamishna akasema mapambao ikibidi yatafika Zanzibar
    Hoja, huwezi kupambana na madawa kwa mkoa ni vita ya kila kona ya nchi

    6. Akasema, walioathirika watapata msaada wa matatibu.
    Ni katika kuonyesha kuwa waathirika ni 'victims' na siyo criminals

    Criminals ni 'supply chain' mzigo unapotoka hadi unapomfikia mtumiaji (conspiracy)

    Kwa hoja hizo tunaona mkakati unavyotofautiana na harakati

    Vita ya madawa ni watu wenye uwezo, hatutegemei matokeo ya haraka, lakini kuna jambo moja tukubaliane, kwamba, ni vita ya fikra na si maguvu

    Vyovyote iwavyo tunarudia kusema kwa dhati, Kamishna Sianga anajua anachofanya

    Changamoto inayomkabili ni kupewa ushirikiano bila kuingiliwa kisiasa

    Changamoto ya pili ni mfumo unaoweza kum 'frustrate' kutimiza majukumu

    Tusemezane
     
  20. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #279
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    WAZIRI WA SHERIA NA HOJA ZA TLS

    Waziri wa sheria ametoa kauli ya nia ya kukifuta chama cha kitaaluma cha wanasheria

    Hoja yake ya msingi ni kuwa chama hicho 'kina mwelekeo wa kisiasa' badala ya kitaaluma

    Kauli ya waziri imekuja wakati TLS wakijiandaa kufanya mkutano wa uchaguzi

    Kauli imechagizwa wanasiasa/wanasheria kuonyesha dhamira uongozi wa chama

    TLS ni chama cha kitaaluma na kinaongozwa kwa misingi waliyojiwekea wanasheria

    Misingi imekubaliwa na serikali kwa nusu karne ya uwepo wa chama

    Zipo sheria za nchi zinazowabana wanasiasa katika utumishi hasa wa umma

    Haijathibitika kama kuna sheria inayobana wanasiasa kushirikia shughuli za taaluma yao

    Wanasiasa wanawajibika kimaadili kutoshiriki uongozi na siyo kutoshiriki shughuli za kitaaluma ili kukwepa conflict of interest. Kisheria hawalazimiki kutogombea uongozi

    Ni vema waziri akatambua,wenye chama ni wanataaluma na si serikali
    Kazi ya serikali ni kusajili vyama ili vipate 'uhalali' wa kisheria na uwepo wake

    Wanaopaswa kuona mwelekeo wa TLS ni wanachama si waziri au serikali

    Kama waziri ana ushahidi wa TLS kuondoka katika misingi yake, ana kila sababu za kuweka wazi au mbele ya sheria au kutumia sheria kujenga hoja

    Si suala la dhana tu kwavile kunahisia za wanasiasa kugombea uongozi

    Kubwa zaidi, ni kwanini serikali imekuwa na 'interest' na TLS, na si vyama vingine?

    Kuna kila sababu za baadhi ya wanoamini kauli ya Waziri ni kutishia uwepo wa TLS

    Tishio linaambatana na kushawishi 'influence' wapiga kura kuhusu hatma ya chama

    Inaendelea
     
  21. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #280
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,555
    Likes Received: 5,653
    Trophy Points: 280
    WAZIRI WA SHERIA NA HOJA ZA TLS (II)
    Inaendelea...

    TLS imekuwepo miaka zaidi ya 50, na uongozi uliopo utamaliza muda March 2017

    Katika kipindi cha miaka 3 au 5, ni lini chama hicho kimeonyesha mkondo wa kisiasa?

    Kuelekea uchaguzi, waziri ameona wagombea, bila uthibitisho kaweka hisia zake kuhusu mwelekeo wa TLS. Hisia ambazo wanachama wa TLS hawajazionyesha

    Hata kama zitakuwepo jukumu na dhima ya TLS ipo mikononi mwa wanasheria hao

    Kwanini basi waziri afanyie kazi hisia zake kwa kuambatanisha na sheria za nchi?

    Kwamba anahisi TLS itakuwa ya siasa,atatumia sheria kukifuta kukamilisha hisia zake.

    Hili si sahihi. Waziri angesubiri kuwa na ushahidi kwanza, na si hisia tu

    Kwa upande mwingine, kauli ya Mh Waziri ichukuliwe na TLS kama 'wake up call'

    TLS ni chama kilichopteza malengo kwa uchache wa kusema

    Pale taaluma inapoingiliwa, dhihakiwa au dharaulika, TLS wametelekeza wajibu wao.
    Si kwa taaluma bali kwa jamii wakiwa wana taaluma

    Udhaifu wa TLS unatokana na ukweli, wanachama wake ni 'beneficiary' siasa.
    Tumesikia wakiambiwa, 'endapo watakuwa na mtu wa upinzani' hatateuliwa

    Mtiririko huo unaonekana katika teuzi za kisiasa
    Wanachama wanakuwa ''loyal'' wakitegemea mbele ya safari lipo jema litatokea

    TLS wameambiwa 'mawakili' watachukuliwa hatua wakitekeleza kazi, TLS wapo kimya

    Orodha inayoonyesha udhaifu wa TLS ni kubwa, inatosha kusema ni chama ''mfu''

    Taaluma yao inaingilika kirahisi tu kwasababu ya udhaifu wao

    Wanaelekezwa nani wa kuongoza mchana kweupe, dharau ya kiwango kizuri tu

    Hili lazima wajitathmini kama malengo ya chama yapo au kimegeuka kuwa 'spring board' au launching pad mtu anapofikiria masilahi yake mbeleni

    Nguvu ya TLS ibaki kwa wanachama wenye dhati na malengo ya uanzishwaji wake
    TLS watafanya kosa kuchagua wanyenyekevu, au kukaa kimya wakitumai bahati

    Watatenda kosa kubwa kutishiwa na kukubali. Hilo litaendeleza kile kinachosema 'maagizo kutoka juu'.

    Ni udhaifu huo ndio umewafikisha mahali wanatishiwa tu kuliko chama kingine

    Wanachama takribani 6,000 wasitegemee kuwa wanufaika siku za mbeleni.

    Wajitathmini wananufaikaje na TLS,si kufikiria wanachama 50 watakaonufaika binafsi

    Tusemezane
     
Loading...