Dunia yaombwa imwombee mjukuu wa mandela asijeenda kumfukua babu yake tataa mandela


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
Katika kumalizia jumtatu ya furaha hata kama ujatoka utatoka kesho wazee wa south africa
wameiomba dunia kumwombea yule mjukuu wa mandela asije kumfukua babu yake kama alivyofukua watoto wa mandela

ukiwa kama mpenda amani tunaomba ushiriki usiku huu kumwombea kijana huyu ambae wakati wa maziko alionekana na kama ana njaa ya kukimbia na ule mwili wa babu yake na akuamini kama jamaa wamemshusha kweli babu yake kijijini kule


usiku mwema
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
Yule jamaa chizi kweli!!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Lile zee nahisi mama yake aulizwe labda alizaa na kichaa.... jamaa yuko kama jamaa wa kikosi cha mizinga
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
892
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 892 280
Lile zee nahisi mama yake aulizwe labda alizaa na kichaa.... jamaa yuko kama jamaa wa kikosi cha mizinga
Mbona man unadharau sana??? Kikosi cha Mizinga kimeingiaje ina maana Kala Pina, Msemakweli, Baobao,Gwalu ni vichaa??? acha hizo wewe Tunyanga
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Mbona man unadharau sana??? Kikosi cha Mizinga kimeingiaje ina maana Kala Pina, Msemakweli, Baobao,Gwalu ni vichaa??? acha hizo wewe Tunyanga
Hahahahaaaa,
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,264
Likes
5,158
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,264 5,158 280
Jamaa anataka kupiga pesa ya utalii kupitia kaburi ya babu yake
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Mandla huyu jamaa sijui huwa anawaza nn
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
Yaani tuache kuombea wagonjwa na wenyeshida tumuombee huyo mwehu? Apeleke bange zake huko...afukue aone, tatizo anaebdekezwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218