Dunia imekwisha! Rushwa mpaka radio za Mungu!


Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Naangalia ITV muda huu,kipindi cha hawavumi lakini wamo.Kuna dada muimba gospel analalamika kwamba,amepeleka cd zake huko kwenye radio za kumtumikia Mungu, wamemdai rushwa na hawakupiga nyimbo mpaka alipowasiliana na uongozi! Jamani,tunakwenda wapi?
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Walidai rushwa ya "tunda" au vijisenti hao watumishi?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Naangalia ITV muda huu,kipindi cha hawavumi lakini wamo.Kuna dada muimba gospel analalamika kwamba,amepeleka cd zake huko kwenye radio za kumtumikia Mungu, wamemdai rushwa na hawakupiga nyimbo mpaka alipowasiliana na uongozi! Jamani,tunakwenda wapi?
tunakoelekea mkuu..
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,650
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,650 161 160
Rushwa kwrtu nikawaida sana!!
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Dunia na vyote vilivyomo ni Mali ya Bwana.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,178
Likes
15,583
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,178 15,583 280
Naangalia ITV muda huu,kipindi cha hawavumi lakini wamo.Kuna dada muimba gospel analalamika kwamba,amepeleka cd zake huko kwenye radio za kumtumikia Mungu, wamemdai rushwa na hawakupiga nyimbo mpaka alipowasiliana na uongozi! Jamani,tunakwenda wapi?
redio ni za wanaadamu, acha kujichetua.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Wewe kumwachia mwenzio achezee mwili wako kwa dakika kumi unaona tabu? peleka cd yako radifo wani kama watakusaidia. Kumbuka RUSHWA ni utamaduni wetu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
ila amekosea alitakiwa azitaje kwa majina kabisa, lakini namna hii ni kama majungu au fitina tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013