Dunia imekwisha ( MAAJABU YA NABII WA KIKE) kuna Manabii mpaka wa kike? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunia imekwisha ( MAAJABU YA NABII WA KIKE) kuna Manabii mpaka wa kike?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    NABII.jpg

    NABIIFLORA2.JPG

    Na Haruni Sanchawa
    MAAJABU ya uponyaji ndani ya Kanisa la Huduma ya Maombezi lililopo Mbezi Beach chini ya Kiongozi wake, Flora Peter yameendelea kutokeaa baada ya hivi karibuni, Halima Awazi aliyekuwa kipofu tangu kuzaliwa kuombewa na kuanza kuona.

    Akizungumza na Amani kanisani hapo hivi karibuni, Halima alisema, haamini kama sasa anaona kwani ni kama ndoto kwa sababu hakufikiria kama siku moja ataondokana na ulemavu wa macho.

    “Mimi ni Muislamu lakini baada ya kupata taarifa za mtumishi huyu, niliomba ndugu zangu wanipeleke kwake ili aniombee, sasa ninaona na kutambua hiki ni kitu gani, jambo ambalo sikulitarajia. Kwangu haya ni maajabu ya dunia,” alisema Halima.

    Naye Faraja Tweve aliyekuwa mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Tumaini, Iringa alisema alifikishwa kanisani hapo akiwa hoi huku amebebwa na watu walioamini kuwa atakufa lakini baada ya kuombewa na nabii Flora alipona.

    “Nilikuwa nasoma Tumaini (Chuo Kikuu) lakini nilikatisha masomo kutokana na kuugua ugonjwa nisioujua, namshukuru Mungu nimepona na kwa hali niliyonayo, naamini mwakani nitaanza mwaka wangu wa kwanza wa masomo baada ya kuokoka na kifo,” alisema Tweve.

    Uponyaji wa magojwa yaliyoshindikana unaofanywa na nabii huyo, umepelekea idadi kubwa ya wageni kutoka Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC) kumiminika kwa wingi kanisani hapo kwa lengo la kupata huduma ya maombezi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,289
    Likes Received: 22,054
    Trophy Points: 280
    ukisoma Biblia yako kuna kitabu kinaitwa ESTA. Esta alikuwa ni nabii.
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Aiseee, kumbe ukiombea mtu akipona unabatizwa hapohapo cheo cha nabii!!
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,224
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Wewe wasema!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,988
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Siku hizi bana.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Nadhani yupo pia DEBORAH ............

    Deborah (Hebrew: &#1491;&#1456;&#1468;&#1489;&#1493;&#1465;&#1512;&#1464;&#1492;, <small>Modern</small> Dvora <small>Tiberian</small> D&#601;&#7687;ôr&#257; ; "Bee", Arabic: &#1583;&#1740;&#1576;&#1575; Diba&#8206;) was a prophetess of Yahweh the God of the Israelites, the fourth Judge of pre-monarchic Israel, counselor, warrior, and the wife of Lapidoth according to the Book of Judges chapters 4 and 5.
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maisha magumu mkuu kila mtu anajua jinsi ya kutoka kimaisha.Akili za mbayuwayu changanya na zako
     
  8. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana msiojua mandika maana yalitabiri siku za mwisho watatokaea manabii wa uongo
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,223
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    haya bana mi napita hapa
     
  10. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    mimi naishi karibu na huyu 'nabii' kwa kweli ni full unaigeria kinachofanyika pale.
     
  11. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Siku ya mwisho watu watamfuata na kumwambia, BWANA mimi nilitenda haya kwa jina lako. Naye atawajibu, ondokeni hapa, siwafahamu nyinyi. Kitu kimoja ambacho kitawapeleka watu wengi motoni ni Uponyaji na ahadi za kupata utajiri/ mafanikio kupitia maombi..shetani anakamata wengi kupitia umaskn na shda zao, na kukosa kwao maarifa ya kuwapima hao wanaojiita manabii kwa matendo yao na mafundisho yao...
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    una mengi zaidi hebu tueleze
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Yah mungu atusaidie
     
  14. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Na bado
     
  15. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    ESTA hakuwa nabii bwana
     
  16. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 405
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    :shock:Asante kwa kumpigia capuo, hata Babu wa loliondo mulianzaga hivi hivi
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    wateja wake wa kwanza kabisa walikua ni wadada waliokua wanakwenda kwake awaombee wapate wachumba na hii ilikua mwaka jana mwanzoni.
    hivi sasa anawaumini wengi na amejenga kanisa hapa mtaani.!
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Itabidi usiku wa leo ujikoki kisawasawa. Hawa jamaa ni balaa.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,688
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    kuna mijinga kibao imejaa ni wewe tu na akili yako ili uweze kuishi kimjinimjini. Nalog off
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!! ngoja tuone mambo.
     
Loading...