Duni Haji mgombea mwenza wa Lipumba awa waziri wa Afya Zanzibar


eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
447
Likes
71
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
447 71 45
Hivi hawa CUF ni CHADEMA au CCM walipaswa kuunda nao kambi huyu???
Mgombea mwenza wake kawa waziri wa Afya kule Zanzibar kwa kweli sielewi wanataka nini kwenye kambi ya upinzani...
Mimi nimejaribu kangalia picha kipindi kile kabisa cha enzi za mzee ruksa kwa kweli alipendeza kuasi haikuwa haki yake kabisa... chama tawala cha CUF kipo juu sana kiunde kambi tawala na CCM huku bara tujue moja sio kung´ang´ania tuu upinzani ili hali wao ni watawala....
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Masikini Lipumba, wapambe wenzake wamemegewa mlo (Seif Makamo wa I na Duni Waziri wa Afya. Wamemwacha solemba. Pengine kabla ya 2015 atatambua wapi pa kujiunga baada ya kung'ang'ania CUF ambao tayari imekuwa CCM B
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
subirini baraza jipya la mawaziri au wateule wa jeikei muone sarakasi zinavyoendelea.
nadhani watanzania wanazidi kufumbuka macho yao kuona who is who kwenye siasa za bongo.
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
ye2 macho na msikio:A S angry::A S angry:
 
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
1,083
Likes
137
Points
160
Wa Kwilondo

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
1,083 137 160
Masikini Lipumba, wapambe wenzake wamemegewa mlo (Seif Makamo wa I na Duni Waziri wa Afya. Wamemwacha solemba. Pengine kabla ya 2015 atatambua wapi pa kujiunga baada ya kung'ang'ania CUF ambao tayari imekuwa CCM B
Lipumba hajaachwa solemba , atateuliwa na JK viti maalumu then uwaziri kuidhinisha muungano wao unaojionyesha sasa bungeni:rip:cuf
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndoa ya KAFU na THITHIEM iliongelewa mapema sana na wachambuzi wa mambo kabla hata ya kuanza kwa pilikapilika za uchaguzi. Watanzania makini watakuwa wametambua dalili za ndoa hiyo. Hata kwenye bunge la jamhuri dalili zipo wazi. Baadhi wameanza kumcheka Prof. Lipumba kuwa ameachwa solemba na akina Seif na Duni. Ukweli ni kuwa wanaombeza Prof. Lipumba watashangaa watakaposikia ni mbunge wa kuteuliwa na jk. Nchi hii jamani acheni tu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070