Duka La Vifaa Vya Mapenzi


I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Nilisoma gazeti moja la udaku likielezea kwamba kuna duka limefunguliwa maeneo ya Posta jijini Dar es salaam .Na kwamba duka hilo linajushughulisha na kuuza bidhaa za kisasa zinazotumika wakati wa kufanya mapenzi ikiwemo mipira ya kiume poda maalumu ambayo akina mama wanapaka na huwaongezea raha wakati wa kufanya mapenzi.

Sasa mimi nilipokuwa hapo dar nimejaribu kulitafuta hilo duka sikuweza kulipata sijui hilo gazeti la udaku lilikuwa halisemi kweli lengo langu ilikuwa nipate uhakika ili niwape taarifa kamili wana JF waweze kujua mambo yanayondelea katika jiji lao. Kama kuna mwana JF anayejua eneo lilpo duka hilo basi atueleze.
 
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Ipole sana tu unataka kununua na wewe pia, baada ya kuzunguka sana na kulikosa hilo duka ndo unasema kuwa ulikuwa unataka kuhakikisha. me naona ni bora uwaulize hao wenye hilo gazeti la udaku ndo watakuambia lipo sehemu gani.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
wanasheria wana JF naomba ushauri,hivi ukifungua duka la sex toys ni kosa la jinai hata kama huuzi pornographic material kama books na videos bali uuze vitu vingine kama condoms special,dildos etc ?
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Ipole sana tu unataka kununua na wewe pia, baada ya kuzunguka sana na kulikosa hilo duka ndo unasema kuwa ulikuwa unataka kuhakikisha. me naona ni bora uwaulize hao wenye hilo gazeti la udaku ndo watakuambia lipo sehemu gani.
Hapana siyo kwamba mimi nilitaka kununua lah hasha naona umenielewa vibaya lengo langu lilikuwa kwanza kupata uahakika lakini kuelewa kinachoendlea huko kwetu maana kama ningukuwa na hitaji hivyo vifaa hapa nilipo vipo vingi tu.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Kwa sababu umesoma gazeti la udaku, move this thread kwenye utani na udaku.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Sexy Shop? Hii Hiii, mie ntafungua Sikonge na kuwa wa kwanza kwa haya maswala. Najiuliza tu kama wana PEEP SHOW, maana ntakuwa kama Changu Doa na kuchuna visenti za vijana wee!!! Watakuja kuwa Busy kama ile clip ya Jermnain Dupri na Janet Jackson ya wimbo "Gotta Getcha". Kitakachokosekana ni Prof. Emolo pale Mlangoni.
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Likes
4
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 4 0
Hapana siyo kwamba mimi nilitaka kununua lah hasha naona umenielewa vibaya lengo langu lilikuwa kwanza kupata uahakika lakini kuelewa kinachoendlea huko kwetu maana kama ningukuwa na hitaji hivyo vifaa hapa nilipo vipo vingi tu.
Kwani kama ulitaka kununua kunatatizo gani?
Hamna shida mkuu,endelea kulitafuta.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Nilisoma gazeti moja la udaku likielezea kwamba kuna duka limefunguliwa maeneo ya Posta jijini Dar es salaam .Na kwamba duka hilo linajushughulisha na kuuza bidhaa za kisasa zinazotumika wakati wa kufanya mapenzi ikiwemo mipira ya kiume poda maalumu ambayo akina mama wanapaka na huwaongezea raha wakati wa kufanya mapenzi.

Sasa mimi nilipokuwa hapo dar nimejaribu kulitafuta hilo duka sikuweza kulipata sijui hilo gazeti la udaku lilikuwa halisemi kweli lengo langu ilikuwa nipate uhakika ili niwape taarifa kamili wana JF waweze kujua mambo yanayondelea katika jiji lao. Kama kuna mwana JF anayejua eneo lilpo duka hilo basi atueleze.
....Umeshasema ni gazeti la udaku...achana na huo uchafu hakuna kitu hapo....
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Sexy Shop? Hii Hiii, mie ntafungua Sikonge na kuwa wa kwanza kwa haya maswala. Najiuliza tu kama wana PEEP SHOW, maana ntakuwa kama Changu Doa na kuchuna visenti za vijana wee!!! Watakuja kuwa Busy kama ile clip ya Jermnain Dupri na Janet Jackson ya wimbo "Gotta Getcha". Kitakachokosekana ni Prof. Emolo pale Mlangoni.
Fungua tu wa kukaya lakini take care si unajua watu wa huko
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Sexy Shop? Hii Hiii, mie ntafungua Sikonge na kuwa wa kwanza kwa haya maswala. Najiuliza tu kama wana PEEP SHOW, maana ntakuwa kama Changu Doa na kuchuna visenti za vijana wee!!! Watakuja kuwa Busy kama ile clip ya Jermnain Dupri na Janet Jackson ya wimbo "Gotta Getcha". Kitakachokosekana ni Prof. Emolo pale Mlangoni.
Wa kukaya vipi mbona umekuwa kimya hujanijibu au ndiyo uko kwenye pilikapilika za kufungua hilo duka teh teh teh
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Wa kukaya vipi mbona umekuwa kimya hujanijibu au ndiyo uko kwenye pilikapilika za kufungua hilo duka teh teh teh
....Mh!!! Ninavyowajua watu wa sikonge kwa kupenda vitu asilia sijui kama atapata wateja....
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
wanasheria wana JF naomba ushauri,hivi ukifungua duka la sex toys ni kosa la jinai hata kama huuzi pornographic material kama books na videos bali uuze vitu vingine kama condoms special,dildos etc ?
...mimi najionea maruweruwe...

miaka mingi tu nimejionea chachandu na 'mkuyati mkaluti msimika mwinula' unauzwa wazi wazi mitaa ya kariakoo, na hao 'madokta' wa kizigua na kimassai wala hawaoni taabu kukuelimisha hadharani matumizi yake.
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Mchongoma kilchotakiwa ni hivyo vifaa vya kisasa vipo hapo kwetu dar
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
....Mh!!! Ninavyowajua watu wa sikonge kwa kupenda vitu asilia sijui kama atapata wateja....
Kwani we kipanga umerudi lini huko maana watu sasa wanaendelea Sikonge siyo ile ya miaka 90
 
F

FRANSY

Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
Age
26
F

FRANSY

Member
Joined Jul 15, 2012
5 0 0
wana jf hivi mi naona ni dhambi kuuza au kumiliki sex toys!!
 
M

mtozwaushuru

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
82
Likes
2
Points
15
M

mtozwaushuru

Member
Joined Sep 20, 2010
82 2 15
Mbona hamsemi hizo sex toys zinakopatokana Dar? Mmebaki mnalumbana tu majibu hamtoi
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
7,423
Likes
6,209
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
7,423 6,209 280
Nilisoma gazeti moja la udaku likielezea kwamba kuna duka limefunguliwa maeneo ya Posta jijini Dar es salaam .Na kwamba duka hilo linajushughulisha na kuuza bidhaa za kisasa zinazotumika wakati wa kufanya mapenzi ikiwemo mipira ya kiume poda maalumu ambayo akina mama wanapaka na huwaongezea raha wakati wa kufanya mapenzi.

Sasa mimi nilipokuwa hapo dar nimejaribu kulitafuta hilo duka sikuweza kulipata sijui hilo gazeti la udaku lilikuwa halisemi kweli lengo langu ilikuwa nipate uhakika ili niwape taarifa kamili wana JF waweze kujua mambo yanayondelea katika jiji lao. Kama kuna mwana JF anayejua eneo lilpo duka hilo basi atueleze.
Doh hii noma
Aha ahaha
Karibu nimeshusha stori mpya
Ukifungua link shuka chin utaiona Story: Money Penny ni nani lakini?!
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
7,423
Likes
6,209
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
7,423 6,209 280
wanasheria wana JF naomba ushauri,hivi ukifungua duka la sex toys ni kosa la jinai hata kama huuzi pornographic material kama books na videos bali uuze vitu vingine kama condoms special,dildos etc ?
Unafungwaaa
Wamefungwa wanaohamasisha usagaji mwaka jana itakuwa sex toys

Usijaribuuu hat airport dildo hazipitiii labda uzivaee

Karibu nimeshusha stori mpya
Ukifungua link shuka chin utaiona Story: Money Penny ni nani lakini?!
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
7,423
Likes
6,209
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
7,423 6,209 280
Kwa sababu umesoma gazeti la udaku, move this thread kwenye utani na udaku.
Sexy Shop? Hii Hiii, mie ntafungua Sikonge na kuwa wa kwanza kwa haya maswala. Najiuliza tu kama wana PEEP SHOW, maana ntakuwa kama Changu Doa na kuchuna visenti za vijana wee!!! Watakuja kuwa Busy kama ile clip ya Jermnain Dupri na Janet Jackson ya wimbo "Gotta Getcha". Kitakachokosekana ni Prof. Emolo pale Mlangoni.
Kwani kama ulitaka kununua kunatatizo gani?
Hamna shida mkuu,endelea kulitafuta.
....Mh!!! Ninavyowajua watu wa sikonge kwa kupenda vitu asilia sijui kama atapata wateja....
...mimi najionea maruweruwe...

miaka mingi tu nimejionea chachandu na 'mkuyati mkaluti msimika mwinula' unauzwa wazi wazi mitaa ya kariakoo, na hao 'madokta' wa kizigua na kimassai wala hawaoni taabu kukuelimisha hadharani matumizi yake.
wana jf hivi mi naona ni dhambi kuuza au kumiliki sex toys!!
Mbona hamsemi hizo sex toys zinakopatokana Dar? Mmebaki mnalumbana tu majibu hamtoi
Mbona hamsemi hizo sex toys zinakopatokana Dar? Mmebaki mnalumbana tu majibu hamtoi
Karibu nimeshusha stori mpya
Ukifungua link shuka chin utaiona Story: Money Penny ni nani lakini?!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,199