Duh!

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,307
2,000
20101207100632_8004054jczf_1_.jpg


source: kenyanlist.com
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
dah! kwelii kuumbwa mwanaume ni nusu ya kufeli maisha! dah! nimejikuta naizoom na kumsahau waifu kwa sekunde kadhaa. acha tukaishi maporini ili kunusuru ndoa zetu bana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom