Duh siku ya wapendanao hiyooo inabisha hodi


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Hii siku huwaga inanitoa nishai sana. Kwa sababu huwa inakuja just before payday. kwa wale wenye akaunti zinazotuna terehe 15 na siku ya mwisho wa mwezi wanaelewa nina maana gani.

Inanitoa nishai kwa sababu huwa inakuja wakati mifuko imetoboka vibaya mno. Na mamsapu huwa atulii mpaka apate maua ya roza, dina, kadi na kazawadi kadogo. Yani huwa hata haelewi nikimwambia kuwa mwenzio sina ngawira hata chembe.

Kwa mahesabu ya haraka haraka, yani inabidi niwe na kama kiasi hiki ili niweze kuipitisha siku ya valentina nimelala kitandani, badala ya kwenye kochi.
1) Maua ya roza - $80
2) Dina - $50
3) Kadi - $5
4) Zawadi - $100
Total = $235. Yes, mamsapu wangu huwa anaweka kiwango cha kuspendi nae. Haya ndio matatizo ya kutulia na sistaduu...gademu!

Sasa hebu nishaurini, kwa mfuko uliotoboka, ni vipi nitaweza kufanikisha hii siku ipite murua?......Na siku hizi hata hot-check huwezi andika tena. Zamani ulikuwa unaweza kwenda agalau Wal-Mart na kuandika check wakati unajua hauna hela kwenye akaunti. Mambo yalikuwa yanajipa mbele kwa mbele. Lakini siku hizi hata Wal-Mart wana sisitimu ambayo ina access akaunti yako kucheki kama kuna ngawira kabla hujaanza mbele na bidhaa. Na haya mambo ya Payday Advances yamekuwa magumu kweli kweli siku hizi. Mpaka wampigie simu bosi wako ndio wakupe ki $200 chao. Na bosi ni mbeya kishenzi...haitachukua masaa 2 kabla dipatimenti mzima haijajua yaliyojiri kwenye ulimwengu wa mfuko wako. Na kwa bahati mbaya au mzuri, tumejazana wabongo kinoma kwenye warehouse ninayopiga mzigo (si unajua tena mambo ya kupiga boksi). Sasa hebu niambie hizi habari zikifika masikioni mwa wabongo, sijui nitajificha wapi...maana ndani ya masaa 2 zitakuwa zimebandikwa kwa Michuzi.. Duh jamani!!!

Anewei, sasa nifanyeje? Hivi kwani ni lazima yawe maua ya rozi? Hivi ni vipi nikimpatia maua ya saa nne? Unajua kwanza wakidada huwa hawafikirii vizuri. Maua ya saa nne pengine ni romantiki zaidi ya maua ya roza. Maua ya rosa yanachanua pale mwanzo mwanzo tu, kesho yake yanaanza kufifia. Lakini maua ya saa nne huwa yanachanua kila siku saa nne....kila siku saa nne huwa yana kuwa "mwarumwaru."...hebu niambie kuna kitu romantiki kama kile chenye uhakika wa kutabasamu kila siku...tena muda ule ule. yani huna hata haja ya kuwa na wasiwasi wa kujua ni saa ngapi yata chanua.

Gademu!!!
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
374
Likes
1
Points
35
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
374 1 35
Mshikaji una hali mbaya. Rudi tu bongo ule vumbi na mademu poa.
 
jn

jn

Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
25
Likes
0
Points
0
jn

jn

Member
Joined Feb 10, 2008
25 0 0
1) Maua ya roza - $80
2) Dina - $50
3) Kadi - $5
4) Zawadi - $100
Total = $235.
QUOTE]

In Bongo below would be your budget na if you actually treated a lady in Bongo to this type of expense during valentine, hawezi kukunyima kitu. manake this is would be an out-of-this-world experience!
1) Maua - $15
2) Dinner - $30 (top restaurant)
3) Kadi - $3
4) Zawadi - $20
Total = $68
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Mshikaji una hali mbaya. Rudi tu bongo ule vumbi na mademu poa.
Nesindiso Sir
Kweli kabisa unachosema kuhusu hali yangu kuwa mzozo. Itabidi nifanyie kazi ushauri wako wa kurudi nyumbani.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
In Bongo below would be your budget na if you actually treated a lady in Bongo to this type of expense during valentine, hawezi kukunyima kitu. manake this is would be an out-of-this-world experience!
1) Maua - $15
2) Dinner - $30 (top restaurant)
3) Kadi - $3
4) Zawadi - $20
Total = $68
Really? Guess I should know better. Lakini mbona huyu kidenishi wangu wa huku ni mbongo nae. Sasa kwanini ananichorea mstari wa gharama za juu? Nilifikiri kwa kuwa sote tu wabongo, pengine tungeishi kibongo bongo huku ughaibuni? It's not fair...
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Aisee its better maandalizi yakaanza mapema kwa wale wenye wandani wao. Ila Siku hii ni dedication kwa Mhe. Geoff ambaye atakuwa ukoooooooo mkoani,
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Really? Guess I should know better. Lakini mbona huyu kidenishi wangu wa huku ni mbongo nae. Sasa kwanini ananichorea mstari wa gharama za juu? Nilifikiri kwa kuwa sote tu wabongo, pengine tungeishi kibongo bongo huku ughaibuni? It's not fair...
Mkuu hapo binti anaufuata vyema msemo wa ukienda Roma ishi kama waroma. Hehe!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Aaagh mwambie aelewe hali yako ya kipato bwana, kama mnapendana kweli deeply basi kila siku kwenu ni valentine.,aache ulimbukeni, kama siku hiyo hautakuwa poa basi utamtoa siku nyingine ukiwa fresh, sidhani kama itaharibu mapenzi yenu, otherwise kila la kheri katika ubebaji mabox nadhani ushakuwa bonge la baunsa sasa.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
In Bongo below would be your budget na if you actually treated a lady in Bongo to this type of expense during valentine, hawezi kukunyima kitu. manake this is would be an out-of-this-world experience!
1) Maua - $15
2) Dinner - $30 (top restaurant)
3) Kadi - $3
4) Zawadi - $20
Total = $68[/QUOTE]

yani mkuu tena hapo ni wale wa uzunguni wauswazi ata nusu inaweza isifike bongo raha bana
1)maua- unachuma katawi (free)
2)dinner -$5 chips kuku
3)kadi-$ 0.99
4)zawadi- $10 kama ukimega
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,319
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,319 280
Pole....ila hayo yote umejitakia mwenyewe. Ungekuwa singo wala usingesumbuka. Ungepiga boksi lako au kuendesha fokolifta na mamumivu ya ukapa ungeyasikilizia mwenywe tu.

Mimi sijanunua hayo maua ya waridi tokea sijui lini na hata sijui yanapatikana wapi. Msomeshe tu mama watoto na atakuelewa. Si mlikubaliana kuwa wote katika shida na raha bana...sasa kwa nini alete za kuleta?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
yani mkuu tena hapo ni wale wa uzunguni wauswazi ata nusu inaweza isifike bongo raha bana
1)maua- unachuma katawi (free)
2)dinner -$5 chips kuku
3)kadi-$ 0.99
4)zawadi- $10 kama ukimega
Nimeipenda sana hii, lakini umesahau kuongeza outing ya kwenda kucheki muvi ya Kanumba kwenye kibanda $ 0.20
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Pole....ila hayo yote umejitakia mwenyewe. Ungekuwa singo wala usingesumbuka. Ungepiga boksi lako au kuendesha fokolifta na mamumivu ya ukapa ungeyasikilizia mwenywe tu.

Mimi sijanunua hayo maua ya waridi tokea sijui lini na hata sijui yanapatikana wapi. Msomeshe tu mama watoto na atakuelewa. Si mlikubaliana kuwa wote katika shida na raha bana...sasa kwa nini alete za kuleta?
Mkuu wewe ukija kujua utanunua kila siku kwanza hadi meusi, kwahiyo subiria wakti wako tu unakuja
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Ah mambo ya kuiga haya unapeleka maua mwenzio anataka cash kesho unayakuta kwenye dust bin
 

Forum statistics

Threads 1,236,606
Members 475,218
Posts 29,263,798