Duh nimepata ajira ya kuchunga ng’ombe mshahara elf 70

  • Thread starter kofia ya plastiki
  • Start date
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
5,974
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
5,974 2,000
Hahaaa...kwani aliyegundua kujua kinyesi kina harufu mbaya alitumia mbinu ipi? tuanzie hapo kwanza
Mkuu tupeane koneksheni

Mi napenda sana maziwa nitakua nanyonya kabisa pale ....

Ila mi najiulizaga sana hivi Fala aliyegundua n'gome anatoa maziwa alikua anafanya nini kwa matiti ya moooo
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,350
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,350 2,000
Akili za vijana wa sikuhizi mnawaza kuajiliwa tuuu
Ila sikuhizi marupurupu mengi ya hiyo kazi
We nenda especially kama. ana mke mzuri
 
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
567
Points
500
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
567 500
Mshahara kidogo sana huo, hautoshi kabisa. Achana na hiyo kazi endelea na Kubeti tu mtaani kaka.
Just nipatie huo mchngo mimi kuna ndugu yangu yuko kijijini, anatafta hata kazi ya 30,000/- kwa mwezi
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,914
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,914 2,000
Hongera sana mkuu kwa kupata ajira..
Wenzako bado tunapambana
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,179
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,179 2,000
Hata kama kula, kulala na matibabu unamtegemea yeye bado huo mshahara ni mdogo sana mkuu.

Labda akifanya kuanzia 90,000. Hiyo 70 labda kwa dada wa kazi nyumbani.
 
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
1,541
Points
2,000
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2019
1,541 2,000
Mkuu nmekupm uniinge na hko kibarua upo kimya
 
M

mumba09

Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
15
Points
45
M

mumba09

Member
Joined Sep 20, 2015
15 45
Wakuu Kuna mtu anataka niende moshi vijijini nikachunge ng’ombe.. Nimemwambia nitampa jibu Kesho.. Hata kama nimesoma lakini mshahara huu sidhani kama unakidhi
Sina maana mbaya ila kufanya hiyo kazi ni kuingilia ajira za watu, wewe kama msomi tafuta njia zingine za kupata kipato hizo kazi waachie wenzio
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,874
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,874 2,000
Kwa hiyo ndio umeamua kuna kunianzisha uzi huku..!!
Kama ulikuwa hautaki, bora unganiembia kuliko kuja kunianika huku...
Mkuu mlipe kijana hela ya maana
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
628
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
628 1,000
Wakuu Kuna mtu anataka niende moshi vijijini nikachunge ng’ombe.. Nimemwambia nitampa jibu Kesho.. Hata kama nimesoma lakini mshahara huu sidhani kama unakidhi
Kazi ni kazi mkuu. Huwezi kujua kazi hii itakuletea kazi gani nyingine.
 
K

Kibabu chenye pesa ndefu

Senior Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
102
Points
225
K

Kibabu chenye pesa ndefu

Senior Member
Joined Aug 10, 2019
102 225
Wakuu Kuna mtu anataka niende moshi vijijini nikachunge ng’ombe.. Nimemwambia nitampa jibu Kesho.. Hata kama nimesoma lakini mshahara huu sidhani kama unakidhi
njoo kwangu nakutia 5000 daily ili mrad mifugo iwe inashiba
 

Forum statistics

Threads 1,334,524
Members 512,012
Posts 32,479,082
Top