Duh mapozi mengine bwana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh mapozi mengine bwana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kWANI HILO NA POZI???? AU NI UGONJWA JAMANI???......
    MIMI NAFIKIRI HUO NI UGONJWA ....
     
  3. ismase

    ismase Senior Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfunyukuzi naona ufunyukuzi wako umezidi, umeanza hata kuwadhalilisha watu wenye matatizo kwanye JF? imagine ungeumbwa wewe kama huyu jamaa, ingekuwaje. chunga sana, mwombe mungu aliyekujalia sura na afya nzuri.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,535
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    naina ndo imekuwa namna yako ya kutoka!
     
  5. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi wewe una tatizo gani? hivi hapo unona ona huyo jama ana ulemavu kweli? nahisi wewe una penda sana kuinvolve kila kitu kuwa ni MUNGU... Think outside the box kidogo...
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu mfunyukuzi huyo mtu sidhani kama ni pozi na ni vizuri ukamuomba msamaha Mwenyezi Mungu.
     
  7. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fukunyuzi sasa unapitiliza. weka photo inayofanana na caption. Picha hii ungeweza kuilezea kwa kuonyesha watu wengine ambao hawakubahatika kama wewe lakini kwa hili halijakaa vizuri.
     
Loading...