Duh! Ila wanyaturu ni warembo mpaka basi

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,966
2,000
1. Ni Weupe
2. Ni Warefu
3. Ni Wanafungasha vzr
4. Ni wana Pua ndefu (demu mwenye pua mlalo walahi hana nafasi kwangu)
5. Ni wacheshi balaa
Nawapenda sana!!

NB. PESA NINAYO NISHATAFUTA!!

Wachawi mno - Yani hapo wewe ushalogwa
 

luangalila

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
4,338
2,000
Kuna demu mmoja mnyaturu nilisomaga nae chuo, aisee alikuwa ana ringaaaa kumbe bana yule manzi alikuwa ni mwezi mchanga .....siku iyooo sivikampanda aisee
Maselaaa wote tulimuacha kwanza azurure pale kjiji Cha chuo .....alvyo pona aisee alikuwa ana jisikia aibu sanaaa
 

Tony Laurent

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
3,120
2,000
Kuna demu mmoja mnyaturu nilisomaga nae chuo, aisee alikuwa ana ringaaaa kumbe bana yule manzi alikuwa ni mwezi mchanga .....siku iyooo sivikampanda aisee
Maselaaa wote tulimuacha kwanza azurure pale kjiji Cha chuo .....alvyo pona aisee alikuwa ana jisikia aibu sanaaa
Daa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom