Duh, huku Zanzibar kuna kuku mitetea wengi ajabu..........! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, huku Zanzibar kuna kuku mitetea wengi ajabu..........!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Jul 3, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Tangu nifike huku Zanzibar jana, nimekuwa na bahati ya kukutana na mitetea wengi, natamani nijitwalie japo mtetea mmoja kwa ajili ya maandalizi ya kupikiwa futari wakati wa mwezi mtukufu............. LOL

    Ngoja nile kwa macho mie maana sijui kama nitasalimike Mtambuzi mie.

    Wana JF mlioko Zanzibar naomba tutafutane, mie niko Mji Mkongwe

    Hii maneno asije akaiona mama Ngina na wanae King'asti na Cantalisia na wajukuu zangu TaiJike, mbalu na Asnam maana najua kitanuka...................
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ndoa ya mkeka inakuita kamanda.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,351
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Asee Mtambuzi hao mitetea ni ya kawaida au vishingo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    umewaonaje wakati huwa wanafungiwa kwenye mabanda?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,351
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    ndo ya mkeka na mtetea? kwa sheria ipi Chimungururu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Haya kila la heri na mitetea ...lakn kumbuka muungano ndio uko icu...usije fuga mpaka akakuzoea halaf ikawa kutembeleana mpaka passport mkuu
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Kama ndoa ya mkeka ya Ununio? Mh... Sijui kama nitasalimika huku.................
     
  8. d

    dandabo JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    mkuu uwe makini sana. Mabinti wa zenji/unguja na pemba wanawa maind sana wanaume wa bara ndio maana jamaa zao wanatuchukia kinoma. Angalia wasijekufanya kitu mbaya . Hakuna daladala la kutolokea fasta urudi dar kama ukipata matatizo.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Vishingo mwanawane....................
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Huku naibilizia lafudhi ya kipemba hivyo wanaiona mwenzao...................
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Noa kisu mkuu....
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    i see...
    kuna aina ngapi za mitetea?




     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    maweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.............. Mama Ngina ameumia...



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmh mnampoteza mwenzenu.... familia inamtegemea mjue???



     
  15. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,039
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    ninulie mmoja nina jogoo anasumbua sana
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,918
    Likes Received: 14,517
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu hebu sogea hapo Mfenesini, kuna hii mitetea inatufaa wazee kama sisi

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    SUPU YA KUKU WA KIENYEJIII.....NI TAMU SANA AAAH! ...by Banza stone Mwalimu wa walimu, lol
    Mitetea huwa ni mitamu kwa Thupu aisee. Ingawa kama umetamani bora ununue mmoja ujilie thupu yako kwa kujinafasi, usiibe mtetea anayefungwa na mwendhioo, utafungwaaaa
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,351
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA mambo? huwajui kuku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,351
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    bombu habari ya masiku? mitetea wengine hwua hawafugiki wapo tu wanaranda randa mitaani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,351
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    bombu habari ya masiku? mitetea wengine hwua hawafugiki wapo tu wanaranda randa mitaani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...