Duh...! Hivi babu wa Loliondo mbona simsiki tena? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh...! Hivi babu wa Loliondo mbona simsiki tena?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BORNCV, Dec 10, 2011.

  1. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ndio ameshastaafu kutoa tiba maana nataka nimpelea jirani yangu. Mliokunywa mnaonaje?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kaishapiga hela za watanzania saizi anasimamia miradi yake! Babu msanii
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,055
    Likes Received: 1,778
    Trophy Points: 280
    Anamiliki nyumba moja, tena ya kisasa kwa samunge ni km ikulu na ina umeme wa sola, ana magali mawili, amepeleka vijana wake shule nk.
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    si nilisikia pia juzi juzi tu hapa anataka kufungua kituo cha afya kabisa..!!?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sasa amepata alichokuwa anatafuta unategemea afanye nini zaidi. Yupo kwake anakula kuku kwa mrija.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Muulizeni Paka Jimmy anajua habari zake!
     
Loading...